Wednesday , 8 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Mwanamke wa Kitanzania aliyekwapua mamilioni NBC
Habari MchanganyikoTangulizi

Mwanamke wa Kitanzania aliyekwapua mamilioni NBC

Spread the love

 

SARAH Martin Simbaulanga, alivuma katika vichwa vya habari nchini Tanzania, miaka ya 1987, baada ya kuiibia Benki ya NBC, mamilioni ya shilingi, bila kutumia mtutu wa bunduki. Anaandika Hamis Mguta, Dar es Salaam…(endelea).

Mwanamama huyo alikwapua dola za Marekani 390,000 (karibu shilingi bilioni 1 kwa sasa).

Alikuwa afisa mwandamizi katika Idara ya fedha za kigeni, katika Benki ya taifa ya Biashara (NBC).

Wizi uliofanywa na Sarah, unachukuliwa kama wa kwanza wa aina yake, kufanywa na mwanamke wa Kitanzania.

Taarifa za Sarah, akiwa na umri wa miaka 35 wakati huo, mwajiriwa wa NBC, benki pekee kubwa katika kipindi hicho, kuchota mamilioni ya fedha ‘za umma’ ziliwekwa hadharani katika taarifa ya habari ya Radio Tanzania Dar es Salaam (RTD).

Tazama simulizi hii kujua zaidi…

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

DPP aweka pingamizi kesi ya ‘watu wasiojulikana’

Spread the love  MKURUGENZI wa Mashtaka nchini (DPP), ameweka pingamizi dhidi ya...

Habari Mchanganyiko

Washindi saba safarini Dubai NMB MastaBata ‘Kote Kote’

Spread the loveKAMPENI ya kuhamasisha matumizi ya Mastercard na QR Code ‘Lipa...

Habari Mchanganyiko

Bodi ya Maji Wami Ruvu kuchimba visima 10 kupunguza uhaba maji mikoa mitatu

Spread the love  BODI ya Maji ya Bonde la Wami Ruvu imesema...

Habari za SiasaTangulizi

Bunge lalia msongamano wa mizigo bandari Dar es Salaam

Spread the love  KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Uwekezaji wa Mitaji...

error: Content is protected !!