Monday , 22 April 2024
Home Habari Mchanganyiko Mwanafunzi afariki kwa kujinyonga Mwanza
Habari Mchanganyiko

Mwanafunzi afariki kwa kujinyonga Mwanza

Kitanzi cha kunyonga
Spread the love

ALIYEKUWA Mwanafunzi wa kidato cha tano katika shule ya Sekondari Sengerema mkoani Mwanza, Ayoub Yahya (19) amekutwa amefariki dunia baada ya kujinyonga asubuhi ya leo. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Tukio hilo limethibitishwa leo tarehe 18 Oktoba 2018 na Kaimu Kamanda wa Polisi mkoa wa Mwanza, ACP Advera Bulimba.

ACP Bulimba ameeleza kuwa, mwanafunzi huyo alijinyonga kwa kutumia kamba ya chandarua aliyokuwa ameifunga kwenye mti uliopo pembeni ya uwanja wa mpira wa shule ya Sekondari Sengerema.

Ameeleza kuwa, wanafunzi wenzie ndiyo waliotoa taarifa baada ya kupita uwanjani hapo na kumuona akiwa amefariki kisha wakatoa taarifa kwenye uongozi wa shule ambao ulifikisha taarifa za tukio hilo katika kituo cha polisi.

“Chanzo cha mauaji hayo bado hakijafahamika, Polisi bado tunaendelea na uchunguzi kuhusiana na tukio hilo. Mwili wa marehemu umehifadhiwa hospitali ya DDH Sengerema kwa ajili ya uchunguzi, pindi uchunguzi ukikamilika utakabidhiwa kwa ndugu wa marehemu kwa ajili ya mazishi,” amesema ACP Bulimba.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

NMB yadhamini Mkutano Mkuu ALAT, kufunguliwa na Samia

Spread the loveBENKI ya NMB, imekabidhi hundi yenye thamani ya Sh. 120...

Habari Mchanganyiko

DC ampongeza Dk. Rose Rwakatare kwa kusaidia waathirika wa mafuriko Mlimba

Spread the loveMWENYEKITI wa Wazazi CCM Mkoa wa Morogoro, Dk.  Rose Rwakatare...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mipango na uwekezaji kutumia bilioni 121.3, mradi wa Bagamoyo wapewa kipaumbele

Spread the loveWIZARA ya Ofisi ya Rais, Mipango na Uwekezaji, imeliomba Bunge...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mbunge ataka kasi uzalishaji walimu ipunguzwe akidai hakuna ajira

Spread the loveMBUNGE wa Mlalo (CCM), Rashid Shangazi, ameishauri Serikali ipunguze kasi...

error: Content is protected !!