Monday , 27 May 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Mwakyembe aiambia CCM ‘kujaa mikutanoni si ushindi’
Habari za Siasa

Mwakyembe aiambia CCM ‘kujaa mikutanoni si ushindi’

Spread the love

HARRISON Mwakyembe, aliyekuwa mbunge wa Kyela kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), ametahadharisha kwamba kujaa watu kwenye mikutano si hoja ya kushinda. Anaripoti Mwandishi Wetu, Kyela…(endelea).

Akizungumza na wanachama wa chama hicho kwenye uzinduzi wa kampeni za jimbo hilo, jijini Mbeya amewataka wanachana hao kwenda kupiga kura tarehe 28 Oktoba 2020.

Amewataka wanachama hao kuacha kulumbana na badala yake, wasake kura za urais, mbunge na madiwani wa jimbo hilo.

Katika kura za maoni ndani ya CCM, Dk. Mwakyembe aliangushwa na Ally Mlaghila ambaye ndiye aliyepitishwa na chama hicho kugombea ubunge katika jimbo hilo.

“Ushindi haupatikani kwa wingi wa watu kujaa mikutano ya kampeni, bali kwa wingi wa kura,” amesema Dk. Mwakyembe.

Amesisitiza kuachana na dhana kwamba, ushindi tayari umepatikana kutokana na kutekelezwa kwa miradi mingi kwenye utawala wa Rais John Magufuli.

Hata hivyo, amewaomba wana Kyela kumpa kura Dk. Magufuli ambaye ni mgombea urais wa CCM, kutokana na juhudi zake za kuibadili Kyela na kuwa na taswira ya maendeleo.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

Wazanzibar watarajia makubwa kutoka NMB Pesa Akaunti

Spread the loveWateja wapya wa Benki ya NMB wa Zanzibar wanatarajia neema...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Kinana aungana na Tale kugawa mitungi ya gesi 800

Spread the loveMAKAMU Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tanzania Bara, Abdulrahman...

Habari za SiasaTangulizi

Makonda amjibu Mwenyekiti UWT, “wananipa nguvu ya kuwapiga spana”

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Arusha, Paul Makonda amemshukia Mwenyekiti wa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Madeni ya bilioni 219 yalipwa, wadai wengine waitwa

Spread the loveSERIKALI imesema kuanzia Mei mwaka 2021 hadi sasa imelipa madai...

error: Content is protected !!