Monday , 27 May 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Mtatiro: Kambaya mimi sio ‘size’ yako
Habari za Siasa

Mtatiro: Kambaya mimi sio ‘size’ yako

Julius Mtatiro, Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi CUF. Picha ndogo, Abdul Kambaya
Spread the love

JULIUS Mtatiro, Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi CUF, amesema hawezi kukutana na Abdul Kambaya, Naibu Mkurugenzi wa Habari na Mawasiliano wa CUF,  kujadili kuhusu mambo ya chama hicho, anaandika Hamisi Mguta.

Mtatiro ameyasema hayo leo baada ya Kambaya kumtaka wakutane na kujenga hoja kuhusu uhalali wa mambo uongozi na mambo yanayohusu mgawanyiko wa chama wakati akifanya mahojiano katika kipindi cha Power Breakfast cha Clouds kujadili kuhusu chama hicho.

Kambaya alituma ujumbe wa kutaka kukutana na Mtatiro kwa ajili ya mjadala baada ya kupiga simu na kuzungumza kwa muda mfupi wakati mazungumzo yakiendelea “Mimi mmenirekodi nimezungumza kidogo lakini mwenzangu anasikika na anajibu naomba tukutane siku mimi na yeye,” ulisomeka ujumbe huo.

Wakati ujumbe huo ukisomwa Mtatiro akakatika na kusema kuwa hawezi kuzungumza naye kwa sababu Kambaya ni aliyekuwa mwanachama.

“Mimi ni mwenyekiti ya kamati ya uongozi CUF, nimeteuliwa na baraza kuu la uongozi taifa, yeye ni mwanachama wa CUF aliyesimamishwa, hakuna uwiano, si kama namdharau tunatofautiana misimamo,” amesema Kambaya.

Amesema kuwa kama anataka kufanya mazungumzo katika chombo cha habari wapo wa saizi yake kama Mbarala Maharagande (Kaimu Naibu Mkurugenzi wa Habari na Mawasiliano Taifa).

“Huwezi ukanileta mimi nije hapa kuzungumza na Abdul Kambaya, hatuwezi!! Tuna hadhi tofauti katika chama,” amesema.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

BiasharaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

Wazanzibar watarajia makubwa kutoka NMB Pesa Akaunti

Spread the loveWateja wapya wa Benki ya NMB wa Zanzibar wanatarajia neema...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Kinana aungana na Tale kugawa mitungi ya gesi 800

Spread the loveMAKAMU Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Tanzania Bara, Abdulrahman...

Habari za SiasaTangulizi

Makonda amjibu Mwenyekiti UWT, “wananipa nguvu ya kuwapiga spana”

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Arusha, Paul Makonda amemshukia Mwenyekiti wa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Madeni ya bilioni 219 yalipwa, wadai wengine waitwa

Spread the loveSERIKALI imesema kuanzia Mei mwaka 2021 hadi sasa imelipa madai...

error: Content is protected !!