Monday , 30 January 2023
Home Gazeti Habari za Siasa Mtatiro atuliza polisi Tunduru
Habari za Siasa

Mtatiro atuliza polisi Tunduru

Spread the love

JULUS Mtatiro, Mkuu wa Wilaya ya Tunduru, mkoani Ruvuma amelitaka Jeshi la Polisi wilayani humo kutotumia nguvu katika kushughulikia madereva wa pikipiki ‘Bodaboda’ wanaovunja sheria. Anaripoti Regina Mkonde…(endelea).

Mtatiro ametoa agizo hilo tarehe 7 Septemba 2019, katika mkutano wake na Jeshi la Polisi pia dereva wa Bodaboda. Ni baada ya polisi kuwapiga mabomu ya machozi Bodaboda kisha kuwakamata kwa nguvu Ijumaa iliyopita.

Katika mkutano huo, Mtatiro ameagiza jeshi hilo kuwaacha huru madereva waliokamatwa katika mkasa huo pamoja na pikipiki zao.

Pia, Mtatiro amepiga marufuku polisi kupiga madereva hao na kukimbizana nao pindi wanapofanya makosa bali wachukue namba zao za usajili.

“Polisi waache kuwapiga vijana wa bodaboda katika oparesheni za kipolisi, marufuku tabia ya polisi kukimbizana na bodaboda wachache watovu wa nidhamu na badala yake wachukue namba za pikipiki husika.

“Kisha kumuita mmiliki na dereva na kuwachukulia hatua za kisheria kwa sababu kufukuzana kumekuwa kukileta ajali mbaya,” ameagiza Mtatiro.

Aidha, Mtatiro amewataka vijana wa bodaboda kufuata sheria, ikiwa ni pamoja na pindi wasimamishwapo na polisi, wasimame na kutoa ushirikiano.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Chongolo asikitishwa na mradi wa Mil 900 kutoanza kutoa manufaa

Spread the loveKATIBU mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa Daniel Chongolo...

Habari za Siasa

NCCR-mageuzi yawaangukia Polisi kupotea kwa kada wake

Spread the loveJESHI la Polisi nchini limeombwa kufanya uchunguzi wa kina utakaosaidia...

Habari za Siasa

Uamuzi kesi ya kupinga Bodi ya Wadhamini NCCR-Mageuzi kutolewa Februari 6

Spread the love  MAHAKAMA Kuu, Masjala Kuu ya Dar es Salaam, imepanga...

Habari za SiasaTangulizi

Lissu:Suluhu ya ugumu wa maisha ni Katiba Mpya

Spread the love  MAKAMU mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-Chadema Bara,...

error: Content is protected !!