Tuesday , 18 June 2024
Home Habari Mchanganyiko Msomi IFM adakwa akitaka kukodisha Bastola
Habari Mchanganyiko

Msomi IFM adakwa akitaka kukodisha Bastola

Spread the love

JESHI la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam imemtia mbaroni mwanafunzi wa Chuo cha Usimamizi wa Fedha (IFM), Robson Maji (21)kwa kosa la kukutwa akitaka kuuza bunduki aina ya Bastola yenye risasi, anaandika Faki Sosi.

Akizungumza na waandishi wa habari leo ofisini kwake Kamanda wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Lazaro Mambosasa amesema kuwa mwanafunzi huyo alikamatwa akiwa kwenye mipango ya kuuza Bastola aina ya Beretta yenye namba DAA316502 ikiwa na risasi sita.

Mambosasa amesema kuwa jeshi hilo lilipata taarifa ya kuwepo kwa biashara ya kukodishwa kwa silaha kwa majambazi ili wakafanyie kazi za kiuhalifu na kulipwa fedha na kwamba uliandaliwa mtego maeneo ya TRA Mwenge na kumkamata mtuhumiwa akitaka kukodisha kwa Sh.. 400,000.

Mtuhumiwa huyo aligunduliwa kuwa yupo tayari kuiuza kwa Sh. 2,500,000 na kwamba alipohojiwa alikiri kuiba silaha hiyo kwa Baba yake aitwaye Isaack Maji (51) mkazi wa Tabata Segerea.

Mtuhumiwa baada ya kuhojiwa alitaja mshirika wake ambaye ni rafiki yake mwanafunzi wa Chuo cha Columbus Staste Cummunity cha nchini Marekani.

Amesema upelelezi unaendelea ili kujua mmiliki halali wa silaha hiyo na mahojiano zaidi yanafanyika ili kuweza kubaini silaha hiyo imekodishwa mara ngapi na imetumika na watu gani

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

CoRI: Waandishi wa habari 16,000 hawana mikataba ya ajira Tz

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

RC Chalamila: Nimeacha ubabe

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Rais Samia atoa ujumbe mzito Sikukuu Eid Al Adha

Spread the loveKATIKA kusherehekea Sikukuu ya Eid Al Adha, Rais wa Tanzania,...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Wachimba chokaa 300 waomba mikopo kuondokana na matumizi ya kuni

Spread the loveKUNDI la vijana wanaojishughulisha na uchimbaji wa chokaa katika kijiji...

error: Content is protected !!