Friday , 3 February 2023
Home Gazeti Habari Mkazi wa Ruvuma ashinda Sh 50Mil za BetPawa
HabariMichezo

Mkazi wa Ruvuma ashinda Sh 50Mil za BetPawa

Spread the love

 

FRED ambaye Mkazi wa Ruvuma amejishindia Sh 50Mil kutoka Kampuni ya Michezo ya Kubashiri ya BetPawa baada ya kupatia idadi ya mipira 109 iliyokuwepo katika gari maalum iliyokuwepo ndani. Anaripoti Mwandishi Wetu…(endelea)

Ewala juzi Jumamosi mchana alitangazwa kuwa mshidi wa mamilioni hayo na kukabidhi mfano wa hundi katika hafla fupi iliyofanyika kwenye Viwanja vya Hekima Garden, Mikocheni jijini Dar es Salaam.

Akizungumza na Waandishi wa Habari, Ofisa Masoko wa BetPawa, Job Ngaula alisema kuwa katika shindano hilo walipatikana washindi wawili ambao ni Idd  na Ewala mwenyewe.

Ngaula alisema kuwa washindi hao walitakiwa wagawane Sh 25 Mil kila mmoja kabla ya Ewala kukabidhiwa 50Mil zote.

Aliongeza kuwa Ewala alikabidhiwa fedha zote baada ya mshindi mwenzake Idd kushindwa kutokea katika hafla hiyo ya kumtangaza mshindi wa shindano, licha ya kupewa taarifa.

“Sharti la kwanza tuliloliweka katika shindano hili ni kufika katika siku husika ya kumtangaza mshindi wa pesa hizi.

“Hiyo ndiyo sababu ya kuwapigia simu washindi kumi waliokaribia katika utabiri wao wa mipira ambayo ilikuwa ndani ya gari maalum ambalo lilikuwa linazunguka katika baadhi ya mikoa hapa nchini.

Washiriki waliotoka mikoa mbalimbali wakifuatilia hafla ya utoaji zawadi kwa mshindi wa kwanza, mara baada ya kubashiri kwenye droo iliyoendeshwa na betPawa

“Hivyo Ewala alikuwepo ambaye alitabiri sawa kuwepo mipira 109 ndani ya gari hilo maalum sawa na Idd ambaye yeye hakutokea kabisa, hiyo ndiyo sababu ya kumpatia fedha zote Sh 50Mil lakini kama wangekuwepo washindi wote, basi wangegawana Sh 25 kila mmoja,” alisema Ngaula.

Aidha Ngaula alisema kuwa shindano hilo lilikwenda sambamba na zoezi la kugawa jezi kwa timu 28 kwa kila moja ikichukua jezi 18.

Kwa upande wa mshindi Ewala yeye alisema kuwa “Nafurahia kushinda pesa hizi ambazo kitu cha kwanza nitakachokifanya kujadiliana na mke wangu.

“Baada ya hapo tutajua nini tufanye, lakini ninaamini kitu cha kwanza lazima atataka tujenge nyumba na mimi nahitaji nyumba, hivyo tutajenga, niwashauri Watanzania wabashiri na BetPawa, kwani washindani wanapatikana kwa haki kabisa,” alisema Ewala.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

HabariHabari Mchanganyiko

CRB yashtukia makandarasi wanaofanya ubia wa ujanja ujanja, yasema watakaobainika kuchukuliwa hatua kali

Spread the love  BODI ya Usajili wa Makandarasi (CRB), imeonya makandarasi wanaofanya...

Michezo

GGML: Uwanja mpya wa Geita Gold FC kukamilika Mei, 2023

Spread the loveUWANJA wa Magogo unaojengwa na Halmashauri ya Mji wa Geita...

HabariKimataifa

Aliyesomeshwa na mchumba aamuriwa kurudisha Sh 9.4 Mil. baada ya kukataa kuolewa

Spread the love  MWANAMKE mmoja nchini Uganda ambaye aliuumiza moyo wa mchumba...

Habari

Mnyika aacha ujumbe msibani kwa kada wa Chadema aliyefia vitani Ukraine

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-Chadema Taifa, John...

error: Content is protected !!