Wednesday , 8 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Mgahawa wa viziwi unavyovutia wengi Iringa
Habari MchanganyikoTangulizi

Mgahawa wa viziwi unavyovutia wengi Iringa

Spread the love

 

KUKOSA kiungo kimoja katika mwili wako ama kuwa na ulemavu sio mwisho wa maisha. Anaripoti Hamis Mguta, Iringa…(endelea).

Kauli hii inathibitishwa na mgahawa maarufu wa Neema Craft uliopo mkoani Iringa nchini Tanzania, ambao umeajiri watu wenye ulemavu wa kusikia (viziwi).

Riziki Mgimba, mfanyakazi katika kituo hicho anasema, wahudumu wote pamoja na wapishi katika mgahawa huo ni viziwi na wana uwezo wa kuhudumia wateja bila tatizo.

MwanaHALISI TV, limeweka nanga katika mgahawa huo nakuzungumza naye mengi kuhusu namna wanavyohudumia watu, na sababu ya kuajiri viziwi watupu kwenye mgahawa huo..

Tazama video hapa chini kujua zaidi…

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

DPP aweka pingamizi kesi ya ‘watu wasiojulikana’

Spread the love  MKURUGENZI wa Mashtaka nchini (DPP), ameweka pingamizi dhidi ya...

Habari Mchanganyiko

Washindi saba safarini Dubai NMB MastaBata ‘Kote Kote’

Spread the loveKAMPENI ya kuhamasisha matumizi ya Mastercard na QR Code ‘Lipa...

Habari Mchanganyiko

Bodi ya Maji Wami Ruvu kuchimba visima 10 kupunguza uhaba maji mikoa mitatu

Spread the love  BODI ya Maji ya Bonde la Wami Ruvu imesema...

Habari za SiasaTangulizi

Bunge lalia msongamano wa mizigo bandari Dar es Salaam

Spread the love  KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Uwekezaji wa Mitaji...

error: Content is protected !!