Monday , 26 February 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Mbivu na mbichi za ‘dikteta uchwara’ Oktoba 4
Habari za SiasaTangulizi

Mbivu na mbichi za ‘dikteta uchwara’ Oktoba 4

Tundu Lissu, Mwanasheria Mkuu wa Chadema. Picha ndogo Rais John Magufuli
Spread the love

UAMUZI mdogo kuhusiana na kesi ya “dikteta uchwara” inayomkabili Mwanasheria Mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Tundu Lissu unatarajiwa kutolewa Oktoba 4, mwaka huu, anaandika Hellen Sisya.

Mahakama ya Hakimu Mkazai Kisutu ya jijini Dar es Salaam, inatarajiwa kutoa uamuzi huo baada ya kupokea na kupitia utetezi wa maandishi wa Lissu na upande wa Jamhuri.

Kwa mujibu wa mahakama hiyo utetezi wao unatakiwa kuwasilishwa ndani ya siku 14 kuanzia leo.
Katika kesi hiyo ambayo inasikilizwa na hakimu, Godfrey Mwambapa wa Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu.

Mwanasheria huyo anawakilishwa na Wakili Peter Kibatala, huku upande wa Jamhuri ukiwakilishwa na wakili Mutalemwa Kishenyi.

Lissu ambaye pia ni mbunge wa Singida Mashariki (Chadema), anashtakiwa kwa madai kuwa alimwita Rais John Magufuli dikteta uchwara.

Anadaiwa kutamka maneno hayo akiwa katika mahakama hiyo miezi kadhaa iliyopita.

Mwanasheria huyo anadaiwa kuwa alitoa kauli hiyo wakati anatoka katika kesi nyingine iliyokuwa ikimkabili kuhusiana na madai ya uchochezi katika gazeti la Mawio.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Hamahama Ngorongoro kutikisa maandamano ya Chadema Arusha

Spread the loveMAELFU ya wanachama na wafuasi wa Chama cha Demokrasia na...

Habari za SiasaTangulizi

Waliofariki ajalini Arusha kuagwa siku ya maandamano Chadema

Spread the loveMIILI ya watu 25 waliofariki dunia katika ajali iliyohusisha lori...

Habari za SiasaTangulizi

Serikali kuiburuzwa mahakamani ajali iliyoua 25 Arusha

Spread the loveMTANDAO wa Watetezi wa Haki za Binadamu Tanzania (THRDC), imeitaka...

Habari za SiasaTangulizi

Samia atoa pole ajali iliyoua 25, kujeruhi 21 Arusha

Spread the loveRais Samia Suluhu Hassan ametuma salamu za rambirambi kwa Mkuu...

error: Content is protected !!