Sunday , 25 February 2024
Home Habari Mchanganyiko Masogange ana kesi ya kujibu Kisutu
Habari Mchanganyiko

Masogange ana kesi ya kujibu Kisutu

Agnes Masogange akiwasili mahakama ya Hakimu Mkazi ya Kisutu
Spread the love

MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu imesema msanii wa filamu nchini, Aggnes Masogange ana kesi ya kujibu kwenye mashtaka yake ya matumizi ya dawa za kulevya, anaandika Faki Sosi.

Leo Hakimu Mkazi Wilbard Mashauri ametoa uamuzi huo baada ya upande wa Jamhuri kumaliza kuwasilisha ushahidi wake mahakamani hapo.

Ushahidi huo ulitolewa na askari wa Jeshi la Polisi, Sospiter kutoka ofisi ya upelelezi ya kituo kikuu cha Polisi kanda Maalumu ya Dar es Salaam.

Sospiter alidai mahakamani hapo kuwa baada ya kumpekuwa mtuhumiwa Masogonge alimkabidhi askari wa kike (WP), Judicy na kwenda naye kwa mkemia kwa ajili ya kupimwa mkojo.

Hakimu Mashauri alimuuliza mtuhumiwa baada ya kumkuta na hatia kwamba ni kwa namna gani atajitetea mahakamani hapo kati ya njia tatu ya kuwasilisha kiapo, kuleta mashahidi au kukaa kimya.

Mtuhumiwa Masogange aliomba kuleta kiapo na kuleta mashahidi watatu mahakamani hapo.
Kesi hiyo itatajwa tena Oktoba 12 mwaka huu.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoTangulizi

25 wafariki dunia katika ajali Arusha

Spread the loveWatu 25 wamefariki dunia papo hapo mkoani Arusha katika ajali...

Habari Mchanganyiko

“Jamii ielimishwe faida za uhifadhi”

Spread the loveWIZARA ya Maliasili na Utalii imesema ili kukabiliana na migongano...

Habari Mchanganyiko

Shahidi aeleza Nathwani alivyomshambulia jirani yake

Spread the loveSHAHIDI ambaye ni fundi Seremala, Dominic Mpakani (43) ameileza mahakama...

Habari Mchanganyiko

DCEA, TAKUKURU waunganisha nguvu kupamba na dawa za kulevya, rushwa

Spread the love  MAMLAKA ya Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya...

error: Content is protected !!