Sunday , 5 February 2023
Home Kitengo Michezo Manara: Umarufu na Biashara zimeniondoa Simba
MichezoTangulizi

Manara: Umarufu na Biashara zimeniondoa Simba

Haji Manara
Spread the love

 

 ALIYEKUWA Afisa Habari na mawasiliano wa klabu ya Simba, Haji Manara amesema kuwa sababu za kufanya biashara na kampuni zingine na umaarufu alioputa ndani ya klabu hiyo ndio zimemuondoa ndani ya Simba. Anaripoti Kelvin Mwaipungu…(endelea)

Manara ameyasema hayo katika mkutano wake na waandishi wa Habari, uliofanyika jijini Dar es Salaam kwa lengo la kuwashukuru wanasimba mara baada ya kuondolewa kwenye nafasi hiyo na kuteuliwa Ezekiel Kamwaga.

Afisa habari huyo wa zamani aliukataa mkabata aliopewa na klabu hiyo wenye thamani ya shilingi 3 milioni, kwa ulikuwa na kipengele kilichokuwa kinambana kutangaza bidhaa nyingine.

“Mkataba wa kwanza niliopewa nikaukataa kwa kuwa ulikuwa na kipengele cha kutofanya kazi na kampuni yoyote zaidi ya Mohammed Enterprises na ulikuwa Mil 3.”

Barbara Gonzalez, Ofisa Mtendaji Mkuu wa Klabu ya Simba

“Alivyondoka Senzo nikaanza mkataba na Azam TV, kwa kunipa ofa ya kutangaza bidhaa zao, nikaanza nikiona nikipost Maji ya Uhai nikaona bwana mkubwa anaposti kunywa maji ya Masafi, uvumilivu ukanishinda nikamuambia.” Alisema Haji Manara

Manara aliingia Simba mwaka 2015 na kuhudumu katika nafasi ya usemaji katika kipindi cha miaka sita, huku akifunguka kuwa katika kipindi chote hakuwa na mkataba.

Mohamed Dewji (MO), Mwenyekiti wa bodi ya wakurugenzi Simba

Nafasi ya sasa ya Haji Manara ndani ya klabu ya Simba inashikiliwa na Ezekiel Kamwaga, ambaye atakaimu kiti hiko kwa muda wa miezi miwili kabla ya kutangaza nafasi za kazi.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari za SiasaTangulizi

Vigogo wanaokwamisha mradi Liganga na Mchuchuma kitanzani

Spread the love  NAIBU Spika wa Bunge, Mussa Zungu, watu wanaokwamisha utekelezaji...

Habari MchanganyikoTangulizi

Hii hapa kauli ya Sheikh mpya mkoa wa Dar

Spread the loveSAA chache baada ya kuteuliwa kukaimu nafasi ya aliyekuwa Sheikh...

Habari MchanganyikoTangulizi

Breaking news! Mufti amng’oa Sheikh mkoa Dar

Spread the loveBARAZA la Ulamaa la Bakwata katika kikao kilichofanyika tarehe 1...

error: Content is protected !!