Friday , 3 February 2023
Home Kitengo Michezo Manara hamisha tambo za Simba kwa Yanga
MichezoTangulizi

Manara hamisha tambo za Simba kwa Yanga

Spread the love

 

MSEMAJI wa Mabingwa wa Kihistoria Tanzania, Yanga ya Dar es Salaam, Haji Manara amesema, wanakwenda kuibuka na ushindi wa kutosha katika mchezo wao dhidi Rivers United ya Nigeria. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam … (endelea).

Yanga itashuka dimba la Benjamin Mkapa, Dar es Salaam, kuanzia saa 11 jioni ya Jumapili hii ya tarehe 12 Septemba 2021, kuumana na Rivers United, kwenye mchezo wa awali wa Klabu Bingwa Afrika.

Leo Jumanne, tarehe 7 Septemba 2021, Manara akizungumza na waandishi wa habari makao makuu ya Yanga, Dar es Salaam alipokaribishwa rasmi amesema, wanakwenda kuibuka na ushindi ili kurahishia mchezo wa marudiano utakaopigwa Nigeria, wiki mbili zijazo.

 

“Tunakwenda kushinda kwa matokeo ambayo mechi inakwenda kumalizikia nyumbani,” amesema Manara ambaye amejiunga na Yanga akitokea Simba.

Amesema, kesho Jumatano atazungumza na waandishi wa habari kuelekea mchezo huo akidokeza “tutakuja na slogan nzito ambayo itaamusha kutoka kwa wachezaji, benchi la ufundi na mashabiki wote.”

1 Comment

  • Asante sana kwa kutuhabarisha.
    Ninapenda sana kuwekeza kwenye ardhi na majengo.

    Je wewe rafiki yangu unapenda kuwekeza kwenye real estate?.

    Karibu sana tuwekeze pamoja.

    Rafiki yako,

    Aliko Musa.

    Real estate investing consultant

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Vigogo wanaokwamisha mradi Liganga na Mchuchuma kitanzani

Spread the love  NAIBU Spika wa Bunge, Mussa Zungu, watu wanaokwamisha utekelezaji...

Habari MchanganyikoTangulizi

Hii hapa kauli ya Sheikh mpya mkoa wa Dar

Spread the loveSAA chache baada ya kuteuliwa kukaimu nafasi ya aliyekuwa Sheikh...

Habari MchanganyikoTangulizi

Breaking news! Mufti amng’oa Sheikh mkoa Dar

Spread the loveBARAZA la Ulamaa la Bakwata katika kikao kilichofanyika tarehe 1...

Habari za SiasaTangulizi

Serikali yatoa tamko bungeni sakatala la viboko shuleni

Spread the love  SERIKALI imewaagiza maafisa elimu wa mikoa na wilaya kuratibu...

error: Content is protected !!