Saturday , 22 June 2024
Home Habari Mchanganyiko Maleria yaahirisha kesi ya wafugaji, askari
Habari Mchanganyiko

Maleria yaahirisha kesi ya wafugaji, askari

Spread the love

MAHAKAMA ya Mwanzo Mikongezi, Mvomero imelazimika kuahirisha kesi ya kujeruhi iliyowahusisha wafugaji watatu waliowajeruhi askari wanyamapori sehemu mbalimbali za miili yao baada ya mashahidi wanne upande wa washtakiwa kutofika mahakamani wakidaiwa kuumwa ugonjwa wa Malaria. Anaripoti Christina Haule, Morogoro … (endelea).

Hakimu wa Mahakama hiyo, Mussa Lilingani alisema, amelazimika kuahirisha kesi kutokana na mashahidi hao kutofika mahakamani ambapo aliagiza itolewe hati ya kukamatwa kwa washtakiwa wengine watatu ambao walikimbia baada ya tukio hilo.

Awali Hakimu huyo aliwataja washtakiwa hao kuwa ni Sperwa Kisakiri, Daniel Babalai na Kashuma Kishaki ambapo alisema, siku ya tukio washtakiwa hao waliwajeruhi Emmanuel Willnely na Exavery Pius ambao ni askari wa kamati ya wanyamapori ya maliasili ya kijiji, kwenye msitu wa hifadhi wa asili wa kijiji cha Kihondo kata Doma wilayani humo walipokuwa wakiondoa mifugo iliyoingia hifadhini kinyume cha sheria.

Tukio hilo lilitokea Oktoba 8 mwaka huu katika msitu huo wa hifadhi ambapo Kesi ya kujeruhi namba 115/2019 yenye kifungu namba 228 ilisomwa kwa mara ya kwanza mahakamani hapo Oktoba 11, ambapo itasikilizwa tena Oktoba 30 mwaka huu.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

BiasharaHabari Mchanganyiko

Washiriki mbio za NBC Dodoma Marathon kutumia treni ya SGR kwenda Dodoma

Spread the loveBenki ya Taifa ya Biashara (NBC) imeingia makubaliano ya ushirikiano...

Habari MchanganyikoTangulizi

Padre anayetuhumiwa mauaji ya Asimwe, asimamishwa

Spread the loveKanisa Katoliki Jimbo la Bukoba limemsimamisha kutoa huduma za kichungaji...

Habari Mchanganyiko

Upandaji miti uzingatie kuondoa umaskini kwa wananchi

Spread the loveKATIBU Tawala wa mkoa wa Morogoro Dk. Musa Ally Musa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Serikali yaahidi kushirikiana na Prof. Ndakidemi kuhamasisha zao la kahawa

Spread the loveSerikali imeahidi kuungana na Mbunge wa Moshi Vijijini, Profesa Patrick...

error: Content is protected !!