Sunday , 19 May 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Makonda: Kama si njaa, ningejiuzulu
Habari za Siasa

Makonda: Kama si njaa, ningejiuzulu

Spread the love

PAUL Makonda, Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam amesema, kama isingekuwa njaa, basi angefanya uamuzi wa kujiuzulu nafasi hiyo baada ya kukosolewa na Rais John Magufuli. Anaripoti Martin Kamote … (endelea).

Amesema, aliona haya pale Rais Magufuli alipomkosoa kuhusu kusuasua kwa miradi ya ujenzi wa Machinjio ya Vingunguti na Fukwe ya Coco Beach.

Akizungumza katika hafla ya kuwadhamini wanafunzi 100 wa Kidato cha IV mchepuo wa Sayansi, wanaotoka katika familia masikini leo tarehe 17 Septemba 2019 jijini Dar es Salaam, Makonda amesema, njaa ndio iliyomfanya asijiuzulu.

Makonda ameeleza, kauli hiyo iliyotolewa na Rais Magufuli jana tarehe 16 Septemba 2019, ilikuwa ni aibu na kuwa kama asingekuwa na njaa kali, leo angandika barua ya kujiuzulu.

Aidha, Makonda amedai kwamba kuna baadhi ya wanasiasa jijini humo wanakwamisha utekelezwaji wa miradi kadhaa, wakitaka kupatiwa rushwa.

Kufuatia changamoto hiyo, Makonda amesema anaunda kamati maalumu kwa ajili ya kusimamia utekelezaji wa miradi ya kimkakati katika mkoa wa Dar es Salaam. Wajumbe watakaokuwa katika Kamati hiyo ni pamoja na maafisa wa Taasisi ya Kuzuia na Kupambana na Rushwa Tanzania (TAKUKURU).

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

CCM yamteua Pele kuwa mgombea ubunge Kwahani

Spread the loveKamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Chama Cha Mapinduzi (CCM)...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Ujenzi kituo cha kupoza umeme Chalinze wafikia asilimia 93.7

Spread the loveKamati ya Kudumu ya Bunge ya Nishati na Madini imeeleza...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

Wakili Mwabukusi anusurika kufungiwa, asema hatarudi nyuma

Spread the loveWAKILI Boniface Mwabukusi amesema kuwa hatorudi nyuma kuwatetea Watanzania na...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

RC Chongolo atangaza ‘vita’ kwa wanaovusha wageni kinyemela

Spread the loveKATIKA kulinda usalama wa nchi kupitia mpaka wa Songwe, Mkuu...

error: Content is protected !!