Tuesday , 16 April 2024
Home Kitengo Michezo Mahakama yampa onyo kali Wema
Michezo

Mahakama yampa onyo kali Wema

Spread the love

MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu, jijini Dar es Salaam imerejesha dhamana ya Wema Sepetu, Msanii wa Filamu nchini huku ikimpa onyo la kutorejea kukiuka masharti ya dhamana. Anaripoti Faki Sosi … (endelea).

Wema alifutiwa dhamana yake tarehe 11 Juni 2019 na Hakimu Mkazi Mwandamizi wa Mahakama hiyo, Maira Kasonde baada ya kukiuka masharti yake.

Kwenye kesi hiyo, upande wa serikali unawakilishwa na Wakili Jenifer Masue, huku upande wa utetezi ukiwakilishwa na Albert Msando na Ruben Simwenzi.

Baada ya kukaa kwa wiki moja mahabusu, leo terehe 24 Juni 2019, mahakama hiyo imeamua kurejesha dhamana yake ambayo ilizuiwa kutokana na Wema kushindwa kuhudhuria kwenye kesi hiyo hapo awali.

Msanii huyo ambaye pia ni Miss Tanzania 2006, anakabiliwa na tuhumza za kuchapisha picha za uchi kwenye mtandao na kisha kusambaza.

“Mahakama inakuonya, pale haupo mahakamani kwasababu yoyote ile ijulishe mahakama, mshitakiwa anapokuwa nje kwa dhamana, anakuwa chini ya ulinzi wa mdhamini.

“Endapo akishindwa mdhamini, ataondolewa na mahakama itamfutia dhamana mshtakiwa…kwa sasa tunakupa onyo na dhamana yako itaendelea,” amesema Hakimu Kasonde. Kesi hiyo itatajwa tena tarehe 4 Julai mwaka huu.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Michezo

Leo ni leo nani kutinga nusu fainali UEFA?

Spread the love HATIMAYE Jumanne ya UEFA imefika ambapo leo hii michezo...

Michezo

Anza Jumatatu yako na Meridianbet

Spread the love  IKIWA ni siku nyingine mpya kabisa ya Jumatatu baadhi...

Habari MchanganyikoMichezo

NBC, Yanga wazindua kadi  za kimataifa za uanachama

Spread the loveBenki ya Taifa ya Biashara (NBC) kwa kushirikiana na Klabu...

Michezo

TFF, Amrouche ngoma nzito

Spread the loveVIPENGELE vya mkataba wa kazi aliotia saini Kocha Mkuu wa...

error: Content is protected !!