March 2, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Magufuli ateua wakurugenzi wapya wa halmashauri

Spread the love

RAIS John Magufuli leo ameteua wakurugenzi wapya katika halmashauri mbalimbali nchini, anaandika Pendo Omary.

Taarifa ya uteuzi huo imetolewa leo na Gerson Msigwa, Kaimu Mkurugenzi wa Ikulu. Wakurugenzi hao ni kama ifuatavyo;

ARUSHA
Arusha Jiji         Athumani Juma KihamiaArusha DC –     Dkt. Wilson Mahera Charles
Karatu DC –      Banda Kamwande Sonoko
Longido DC –      Jumaa Mohamed Mhiwapijei
Meru DC –         Kazeri Christopher Japhet
Monduli DC –       Stephen Anderson Ulaya
Ngorongoro DC –     Raphael John Siumbu

DAR ES SALAAM
Dar es salaam Jiji – Siporah Jonathan Liana
Kinondoni Manispaa – Aron Titus Kagurumjuli
Temeke Manispaa – Nassibu Bakari Mmbaga
Ilala Manispaa – Msongela Nitu Palela
Kigamboni Manispaa – Stephen Edward Katemba
Ubungo Manispaa – Kayombo Lipesi John

DODOMA
Dodoma Manispaa – Dkt. Leonard M. Masale
Kondoa DC – Kibasa Falesy Mohamed
Kondoa Mji – Khalifa Kondo Mponda
Mpwapwa DC – Mohamed Ahamed Maje
Kongwa DC – Mhandisi Ngusa Laurent Izengo
Chemba DC – Semistatus Hussein Mashimba
Chamwino DC – Athuman Hamis Masasi
Bahi DC – Rachel Marcel Chuwa

GEITA
Bukombe DC – Dionis Maternus Nyinga
Chato DC – Mhandisi Joel Bahahari
Geita DC – Ally Abdallah Kidwaka
Geita Mji – Modest J. Apolinaly
Mbogwe DC – Mahwago Elias Kayandabila
Nyang’wale DC – Carlos K. Gwamagobe

IRINGA
Iringa Manispaa – William Donald Mafwele
Mafinga Mji – Saada S. Mwaruka
Mufindi DC – Riziki Salas Shemdoe
Iringa DC – Robert Mgendi Magunya
Kilolo DC – Aloyce Kwezi

KAGERA
Biharamulo DC – Wende Israel Ng’ahala
Bukoba DC – Abdulaaziz Jaad Hussein
Bukoba Manispaa – Makonda Kelvin Stephen
Karagwe DC – Godwin Moses Kitonka
Kyerwa DC – Shedrack M. Mhagama
Missenyi DC – Limbe Berbad Maurice
Muleba DC – Emmanuel Shelembi Luponya
Ngara DC – Aidan John Bahama

KATAVI
Mlele DC – Alex Revocatus Kagunze
Mpimbwe DC – Erasto Nehemia Kiwale
Mpanda DC – Ngalinda Hawamu Ahmada
Mpanda Manispaa – Michael Francis Nzyungu
Nsimbo DC – Joachim Jimmy Nchunda

KIGOMA
Buhigwe DC – Anosta Lazaro Nyamoga
Kakonko DC – Lusubilo Joel Mwakabibi
Kasulu DC – Godfrey Msongwe Masekenya
Kasulu Mji – Fatina Hussein Laay
Kigoma Ujiji – Manispaa – Judethadeus Joseph Mboya
Kigoma DC – Hanji Yusuf Godigodi
Kibondo DC – Shelembi Felician Manolo
Uvinza DC – Weja Lutobola Ng’olo

KILIMANJARO
Manispaa ya Moshi – Michael Nelson Mwandezi
Hai DC – Yohana Elia Sintoo
Siha DC – Valerian Mwargwe Juwal
Same DC – Shija Anaclaire
Mwanga DC – Golden A. Mgonzo
Rombo DC – Magreth Longino John
Moshi DC – Emalieza Sekwao Chilemeji

LINDI
Kilwa DC – Bugingo I. N. Zabron
Lindi DC – Samwel Warioba Gunzar
Lindi Manispaa – Jomaary Mrisho Satura
Liwale DC – Justine Joseph Monko
Nachingwea DC – Bakari Mohamed Bakari
Ruangwa DC – Andrea Godfrey Chezue

MANYARA
Babati Mji – Fortunatus Hilario Fwema
Hanang DC – Bryceson Paul Kibasa
Mbulu DC – Festi Fungameza Fwema
Mbulu Mji – Anna Philip Mbogo
Simanjiro DC – Yefred Edson Myezi
Kiteto DC – Tamim Kambona
Babati DC – Hamis Iddi Malinga

MARA
Manispaa ya Musoma – Fidelica Gabriel Myovela
Bunda DC – Amos Jeremiah Kusaja
Bunda Mji – Janeth Peter Mayanja
Butiama DC – Solomon Kamlule Ngiliule
Musoma DC – Flora Rajab Yongolo
Serengeti DC – Juma Hamsini Seph
Rorya DC – Charles Kitanuru Chacha
Tarime DC – Apoo Castro Tindwa
Tarime Mji – Hidaya Adam Usanga

MBEYA
Busokelo DC – Eston Paul Ngilangwa
Chunya DC – Sofia Kumbuli
Kyela DC – Mussa Joseph Mgata
Mbarali DC – Kivuma Hamis Msangi
Mbeya DC – Ameichiory Biyengo Josephat
Mbeya Jiji – Zacharia Nachoa Ntandu
Rungwe DC – Loema Isaya Peter

SONGWE
Momba DC – Adrian Jovin Jungu
Tunduma Mji – Valery Alberth Kwemba
Mbozi DC – Edna Amulike Mwaigomole
Ileje DC – Haji Mussa Mnasi
Songwe DC – Elias Philemon Nawela

MOROGORO
Gairo DC – Agnes Martin Mkandya
Kilombero DC – Dennis Lazaro Londo
Ifakara Mji – Francis Kumba Ndulane
Kilosa DC – Kessy Juma Mkambala
Morogoro DC – Sudi Mussa Mpili
Morogoro Manispaa – John Kulwa Magalula
Mvomero DC – Florent Laurent Kyombo
Ulanga DC – Audax Christian Rukonge
Malinyi DC – Marcelin Rafael Ndimbwa

MTWARA
Mtwara DC – Omari Juma Kipanga
Mtwara Mikindani Manispaa – Beatrice Dominic Kwai
Masasi Mji – Gimbana Emmanuel Ntayo
Masasi DC – Mkwazu M. Changwa
Nanyumbu DC – Hamis Hassan Dambaya
Newala DC – Mussa Mohamed Chimae
Newala Mji – Andrew Frank Mgaya
Tandahimba DC

 

 

error: Content is protected !!