June 16, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Magufuli ashindwa kumtumbua Kinana

Spread the love

ABDULRAHAMAN Kinana, amekubali kuendelea na wazifa wake wa katibu mkuu,anaandika Mwandishi Wetu.

Taarifa zinasema, Kinana ataendelea kutumikia wazifa huo hadi kufanyika uchaguzi mkuu ujao, Novemba mwaka kesho.

Kwa mujibu wa mtoa taarifa wa gazeti hili, wengine watakaobaki kwenye nyazifa zao, ni Philip Mangula na manaibu makatibu wakuu wote- Bara na Zanzibar.

Habari zinasema, “uamuzi wa kumbakisha Kinana kwenye nafasi yake, haukuwa wa Magufuli. Ni shinikizo la viongozi wakuu wa CCM wakiongozwa na Benjamin Mkapa,” anaeleza mmoja wa viongozi wandamizi wa chama hicho.

 

error: Content is protected !!