Tuesday , 18 June 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Madiwani CCM wamfurusha mwenzao kikaoni
Habari za Siasa

Madiwani CCM wamfurusha mwenzao kikaoni

Spread the love

MADIWANI wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), katika Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga, wamemtimua mwenzao kikaoni kwa kutovaa sare za chama hicho. Anaripoti Mwandishi Wetu, Shinyanga … (endelea).

Seleman Segreti, Diwani wa Nyida na wajumbe wengine watatu ndio waliokutwa na mkasa huo baada ya kuelezwa, kukiuka makubaliano ya kuvaa sare za chama hicho, kila wakati panapokuwa na kikao.

Emmanuel Lukanda, Katibu wa Siasa na Uenezi wa CCM wa Wilaya ya Shinyanga, ndiye aliyesimamia zoezi la kuwatimua wajumbe hao kabla ya kuanza kwa kikao.

Kabla ya kuanza kikao hicho, Lukanda alieleza kushangazwa na hatua ya wajumbe hao kuhudhuria kikao hicho bila kuvaa sare hizo kama walivyokubaliana.

“….hapa naona baadhi yenu hamjavaa sare,” alisema Lukanda na kuongeza “baadaye mtaandika barua za kujieleza kwanini hamkuvaa sare.” Hata hivyo, kikao hicho kiliahirishwa.

Utetezi alioutoa Diwani Segret, alisema hakulala nyumbini kwake kwa kuwa, alikuwa na mgonjwa Shinyanga Mjini, huko ndio alikolala na aliporudi alikwenda moja kwa moja kikaoni.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Mazingira magumu ya JPM yamechangia ‘Comedy Journalism’

Spread the loveMwenyekiti wa Kamati ya kufuatilia hali ya uchumi wa vyombo...

Habari MchanganyikoHabari za SiasaTangulizi

RC Chalamila: Nimeacha ubabe

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Dar es Salaam, Albert Chamalila amemthibishia...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Rais Samia atoa ujumbe mzito Sikukuu Eid Al Adha

Spread the loveKATIKA kusherehekea Sikukuu ya Eid Al Adha, Rais wa Tanzania,...

BiasharaHabari za Siasa

Dk. Biteko aipongeza NMB kwa kuanzisha utoaji wa bima ya mifugo

Spread the loveNaibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Dk. Doto Biteko...

error: Content is protected !!