June 17, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Maalim Seif kumkwamisha Dk. Magufuli

Spread the love
SERIKALI ya Rais John Magufuli ndani ya mwaka mmoja kutoka sasa itaingia kwenye wakati mgumu wa kujiendesha kutokana na masharti magumu waliyoweka wahisani ili kurejesha misaada, anaandika Yusuf Aboud.
Mtoa taarifa ndani ya serikali na Benki Kuu (BoT) ameeleza kwamba, tayari wataalamu  wameonya juu ya kuibuka kwa mfumuko wa bei pia ….
Kwa habari zaidi soma gazeti la MwanaHALISI la leo
error: Content is protected !!