Wednesday , 21 February 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Maalim Seif aonesha njia ya ushindi 2020
Habari za SiasaTangulizi

Maalim Seif aonesha njia ya ushindi 2020

Maalim Seif Shariff Hamad
Spread the love

MAALIM Seif Sharif Hamad, Mshauri Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo amesema, ushirikiano ndio njia muhimu ya kushinda kwenye uchaguzi mkuu wa Oktoba mwaka huu. Anaripoti Faki Sosi, Dar es Salaam…(endelea).

Kutokana na hali hiyo amesema, ACT-Wazalendo wanahitaji ushirikiano na vyama vingine vya upinzani ili kukishinda Chama Cha Mapinduzi (CCM).

“Msimamo wa ACT-Wazalendo, tunaamini tunahitaji mashirikiano, hatuwezi kwenda kwenye uchaguzi huu chama kimoja kimoja.

“Mwaka 2015 kuna maeneo tulipoteza kwa kura chache, kwa kuwa kura ziligawika, wapinzani wangeungana CCM ingepoteza. Vyama vilivyo serious (makini) kuungana na kushirikiana ni jambo muhimu sana sana, tunahitaji kufanya kazi pamoja,” amesema Maalim Seif.

Amesema, tayari chama chao kimeanza taratibu kuhakikisha kunakuwa na ushirikiano kwenye uchaguzi huo, “ni mapema mno kusema tumefikia hatua gani, lakini response (mwitikio) tuliyoipata sio mbaya.”

Amesema, wananchi wana imani naye na kwa bahati nzuri kila uchaguzi kura zake zimekuwa zikiongezeka kwa kuwa anaaminiwa na Wazanzibari.

“Mimi ni mwanasiasa, kubwa wananchi wana imani name. Mara zote nagombea niliamini wananchi wana imani na mimi ndio maana ninashinda.

“Wakati wwt nitapoona imani ya wananchi imepotea, sintoendelea lakini sasa hivi kwa uchunguzi wetu, bado wananchi wana imani na mimi na sasa wanasubiri maamuzi yangu,” amesema.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Rais Mwinyi ateua waziri wa uchumi na uwekezaji Zanzibar

Spread the loveRAIS wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Dk. Hussein Ali Mwinyi,...

Habari za SiasaTangulizi

Mvua yakatisha mkutano wa Chadema Mbeya

Spread the loveMKUTANO wa hadhara wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema),...

Habari za Siasa

Sugu atumia maandamano ya Chadema kumfikishia ujumbe Spika Tulia

Spread the loveALIYEKUWA Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi “Sugu”, ametumia maandamano...

Habari za SiasaTangulizi

Sakata la DP World na bandari lafufuka upya

Spread the loveSAKATA la mkataba wa kiserikali kati ya Tanzania na Imarati...

error: Content is protected !!