Saturday , 10 June 2023
Home Habari Mchanganyiko Kumwaga Dilunga: Polepole asema ‘nampenda Zitto’
Habari Mchanganyiko

Kumwaga Dilunga: Polepole asema ‘nampenda Zitto’

Spread the love

HUMPHREY Polepole, Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) amesema, anampenda Zitto Kabwe, Kiongozi Mkuu wa Chama cha ACT-Wazalendo. Anaripoti Regina Mkonde … (endelea).

Polepole ametoa kauli hiyo leo tarehe 19 Septemba 2019, katika shughuli ya kuuaga mwili wa mwanahabari, Godfrey Dilunga iliyofanyika kwenye viwanja vya Mnazi Mmoja, jijini Dar es Salaam.

Dilunga ambaye mpaka mauti yanamfika jana tarehe 17 Septemba 2019 jijini Dar es Salaam, alikuwa Mhariri wa Gazeti la Jamhuri akitokea Raia Mwema.

Shughuli ya kuaga mwili wake kwenye viwanja hivyo imehudhuriwa na watu mbalimbali wakiwemo wanasiasa na wanaharakati.

Kwenye shughuli hiyo, Polepole ametoa kauli hiyo baada ya mwanahabari Ezekiel Kamwaga, kuwataka walioshiriki kuelezana kwamba wanapendana.

“Ezekiel amesema taarifa mbayo hata mie ningependa kuiweka wazi, kati ya watu ambao chama cha mapinduzi kilimthamini ni Dilunga. Inawezekana alivyotuelekeza tuwaambie jirani yetu unampenda mi nikamwambia Zitto nampenda,” amesema.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Askari Polisi zaidi ya 100 wapigwa msasa wa udereva kukabiliana na ajali

Spread the love  KATIKA kuhakikisha wimbi la ajali za barabarani zinapungua kama...

Habari MchanganyikoTangulizi

Serikali yakana kuhamisha kwa nguvu jamii ya Kimasai Loliondo

Spread the loveWAZIRI wa Katiba na Sheria nchini Tanzania, Dk. Damas Ndumbaro,...

Habari Mchanganyiko

Tunduma watenga 60 milioni kujenga machinjio ya kisasa

Spread the loveHALMASHAURI ya mji Tunduma Imetenga kiasi cha Tshs Miloni 60...

Habari Mchanganyiko

Bilioni 17 kujenga bandari kavu Tunduma

Spread the loveHALMASHAURI ya mji Tunduma iliyopo wilayani  Momba mkoani Songwe imepatiwa...

error: Content is protected !!