Sunday , 25 February 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Kubenea, Mdee huru kesi ya kumshika matiti RAS
Habari za SiasaTangulizi

Kubenea, Mdee huru kesi ya kumshika matiti RAS

Washtakiwa wa kesi ya kumjeruhi RAS wa Dar es Salaam, wakiwa nje ya mahakama baada ya kuachiwa huru
Spread the love

MAHAKAMA ya Hakimu Mkazi Kisutu imewaachia huru wabunge wa Ukawa na madiwani wawili waliokuwa wakikabiliwa na kesi ya kumjeruhi Katibu Tawala wa Mkoa wa Dar es Salaam, Theresia Mmbando katika uchaguzi wa Meya wa Dar es Salaam, anaandika Hamisi Mguta.

Wabunge waliokuwa wakikabiliwa na kesi hiyo ni, Saed Kubenea (Ubungo), Halima Mdee (Kawe) na Mwita Waitara wa Ukonga.

Madiwani ni wa kata ya Kimanga, Manase Mjema, wa Saranga, Ephraim Kinyafu na kada wa chama hicho, Rafii Juma.

Washitakiwa hao wameachiwa huru leo na Hakimu Mkazi Mkuu, Huruma Shaidi baada ya kuwaona kuwa hawana kesi ya kujibu.

Hakimu Shaidi amesema katika ushahidi uliotolewa na mashahidi wa upande wa mashtaka umeshindwa kuthibisha, hata  mlalamikaji Mmbando hakumbuki ni nani aliyemjeruhi.

Ushahidi wake ulielezea jinsi washtakiwa walivyojishughulisha na nyaraka siku ya tukio na siyo kumjeruhi.

Kuhusu kushikwa matiti, Hakimu Shaidi alisema: “Sijui alishikwa matiti na nani?” hivyo kutokana na  ushahidi huo hakimu aliwaachia huru washtakiwa wote kwa kuwa hawana kesi ya kujibu.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Samia atoa pole ajali iliyoua 25, kujeruhi 21 Arusha

Spread the loveRais Samia Suluhu Hassan ametuma salamu za rambirambi kwa Mkuu...

Habari MchanganyikoTangulizi

25 wafariki dunia katika ajali Arusha

Spread the loveWatu 25 wamefariki dunia papo hapo mkoani Arusha katika ajali...

Habari za SiasaTangulizi

Dk. Biteko afuta likizo watumishi Tanesco, bosi Morogoro yamkuta

Spread the loveNaibu Waziri Mkuu na Waziri wa Nishati, Mhe. Dk. Doto...

Habari za Siasa

Mbarala ajitosa kumrithi Zitto, aahidi kuipa ushindi ACT-Wazalendo uchaguzi mkuu

Spread the loveKATIBU wa Idara ya Haki za Binadamu na Makundi Maalum...

error: Content is protected !!