October 26, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Kubenea ‘kumvua nguo’ Masaburi

Spread the love

MWANDISHI wa habari mahiri nchini, Saed Kubenea, ameteuliwa na Kamati Kuu (CC) ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kuwa mgombea ubunge wa jimbo la Ubungo, jijini Dar es Salaam. Anaandika Yusuf Aboud … (endelea).

Taarifa kutoka ndani ya Chadema zinasema, Kubenea ameteuliwa kupeperusha bendera ya Chadema kwa mwavuli wa UKAWA baada ya kushinda kura za maoni, wiki mbili zilizopita.

Kubenea ambaye ni mkurugenzi mtendaji wa kampuni ya Hali Halisi Publishers Limited, wachapishaji wa magazeti ya MwanaHALISI, MSETO na gazeti linatoka kwa njia ya mtandao – MwanaHALISI Online pamoja na mtandao wa MwanaHALISI Forum, anatarajiwa kupambana na Dk. Didas Masaburi, anayewania jimbo hilo kupitia CCM.

Akizungumza na mwandishi wa habari wa gazeti hili, Kubenea amesema, amejitosa katika kinyang’anyiro hicho siyo kushiriki, ila kushinda.

“Sikuja hapa kushiriki uchaguzi. Nimekuja hapa kushinda,” ameeleza Kubenea, akiwa katika ofisi za Chadema, jimbo la Ubungo.

Amesema, “Ninamfahamu mshindani wangu (Masaburi). Ninajua udhaifu wake, makandokando yake na zaidi tuhuma zinazomkabili. Muda ukifika, nitamvua nguo.”

Kubenea, mwandishi wa habari anayeheshimika nchini, anapewa nafasi kubwa ya kushinda jimbo hilo.

error: Content is protected !!