Monday , 27 May 2024
Home Kitengo Michezo Kocha Yanga amvaa Makambo
MichezoTangulizi

Kocha Yanga amvaa Makambo

Heritier Makambo
Spread the love

KOCHA wa Yanga, Mwinyi Zahera katika hali ya kushangaza ameonekana kutofurahishwa na kiwango cha mshambuliaji wake, Heritier Makambo katika mchezo wa Ligi Kuu Tanzania Bara dhidi ya KMC. Anaripoti Kelvin Mwaipungu … (endelea).

Mchezo huo ulimazika kwa Yanga kuibuka na ushindi wa bao 1-0, Zahera alisema kuwa mchezaji huyo anapaswa kujituma mazoezini na kupunguza vitu vya ‘hovyo’.

“Makambo anapaswa kupunguza vitu vya hovyo kama kulala usiku sana, kutokula vizuri na anapaswa kutumika vizuri mazoezini na kama hata viacha basi hatacheza,” alisema kocha huyo.

Hata hivyo Zahera aliongezea kuwa sababu ya timu yake kuondoka na ushindi finyu katika mchezo wa leo ni kwa kuwa wachezaji waliidhalau KMC kwa kuwa imetoka ligi daraja la kwanza basi wakafikili mchezo ungekuwa mwepesi kwa upande wao.

Bao pekee la Yanga katika mchezo wa leo limefungwa na kiungo Feisal Salumu katika dakika ya 88 ya mchezo na kuipeleka timu hiyo kwenye nafasi ya pili baada ya kufikisha alama 22 nyuma ya Azam FC huku ikiwa imecheza michezo nane mpaka sasa.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoMichezo

NBC yakabidhi Kombe la Ubingwa wa Vijana (U20) kwa Kagera Sugar FC

Spread the loveMdhamini mkuu wa Ligi ya Vijana chini ya miaka 20...

Habari za SiasaTangulizi

Makonda amjibu Mwenyekiti UWT, “wananipa nguvu ya kuwapiga spana”

Spread the loveMKUU wa Mkoa wa Arusha, Paul Makonda amemshukia Mwenyekiti wa...

BiasharaHabari za SiasaTangulizi

Mkataba wa Tanesco, Songas watakiwa bungeni

Spread the loveWAKATI mkataba wa Ununuzi wa Umeme kati ya Shirika la...

Michezo

NBC yakabidhi Kombe la Ubingwa wa  Ligi Kuu ya NBC, yaahidi maboresha zaidi

Spread the loveMdhamini mkuu wa Ligi Kuu ya NBC (NBC Premiere League),...

error: Content is protected !!