Sunday , 29 January 2023
Home Gazeti Habari Kigogo kujitosa kumrithi Ndugai
HabariHabari za SiasaTangulizi

Kigogo kujitosa kumrithi Ndugai

Spread the love

 

KIGOGO mwandamizi nchini Tanzania, kati ya leo Ijumaa na kesho, anatarajiwa kujitosa katika kinyang’anyiro cha kuwania nafasi ya Spika wa Bunge. Anaripoti Mwandishi Wetu…(endelea).

Kwa mujibu wa taarifa kutoka vyanzo vyetu, kikiwamo Chama Cha Mapinduzi (CCM), kigogo huyo anapewa nafasi kubwa ya kushinda nafasi hiyo, na amepanga kuchukua fomu ya kuwania nafasi hiyo kupitia CCM.

“Kati ya leo na kesho, kama mambo yatakwenda kama yalivyo, basi kuna kiongozi mwandamizi serikalini na bungeni, anatarajiwa kuchukua fomu ya kuwania uspika. Hilo likitokea, basi fahamu kuwa huyo ndiye anayeweza kuwa Spika wetu mpya.”

Kigogo gani huyo, soma zaidi Gazeti la Raia Mwema la leo Ijumaa, tarehe 14 Januari 2022

2 Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

HabariHabari Mchanganyiko

CRB yashtukia makandarasi wanaofanya ubia wa ujanja ujanja, yasema watakaobainika kuchukuliwa hatua kali

Spread the love  BODI ya Usajili wa Makandarasi (CRB), imeonya makandarasi wanaofanya...

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa matokeo ya mtihani kidato cha nne 2022

Spread the loveBARAZA la Mitihani la Tanzania (Necta) leo Jumapili limetangaza matokeo...

Habari za Siasa

NCCR-mageuzi yawaangukia Polisi kupotea kwa kada wake

Spread the loveJESHI la Polisi nchini limeombwa kufanya uchunguzi wa kina utakaosaidia...

HabariKimataifa

Aliyesomeshwa na mchumba aamuriwa kurudisha Sh 9.4 Mil. baada ya kukataa kuolewa

Spread the love  MWANAMKE mmoja nchini Uganda ambaye aliuumiza moyo wa mchumba...

error: Content is protected !!