Sunday , 26 March 2023
Home Kitengo Habari Kimataifa Kifo cha Magufuli: Rais Kagame “nimempoteza rafiki”
Kimataifa

Kifo cha Magufuli: Rais Kagame “nimempoteza rafiki”

Spread the love

 

RAIS wa Rwanda, Paul Kagame amesema, mchango uliotolewa na aliyekuwa Rais wa Tanzania, John Pombe Magufuli (61) kwa taifa hilo “hauwezi kusahaulika.” Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Rais Kagame ametumia ukurasa wake wa Twitter, kutoa salamu hizo za rambirambi, kufuatia kifo cha Rais Magufuli, aliyefariki dunia jana Jumatano saa 12:00 jioni, katika Hospitali ya Mzena, Makumbusho, mkoani Dar es Salaam.

Makamu wa Rais wa Tanzania, Mama Samia Suluhu Hassan, akitangaza msiba huo alisema, Rais Magufuli, alifikwa na mauti wakati akiendelea na matibabu ya mfumo wa umeme wa moyo.

Rais Kagare amesema “nasikitika kumpoteza kaka na rafiki, Rais Magufuli. Mchango wake kwa nchi yetu hauwezi kusahaulika.”

“Tunatuma salamu za rambirambi kwa familia na wananchi wa Tanzania. Wananchi wa Rwanda wako pamoja na Watanzania katika kipindi hiki kigumu cha maombolezo,” amesema Rais Kagame

2 Comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Kimataifa

Mpinzani mkuu wa Rais Kagame aachiwa huru

Spread the love  PAUL Rusesabagina, aliyewahi kuripotiwa kama ‘shujaa’ katika filamu ya...

Kimataifa

Rais Tshisekedi amteua kiongozi wa wanamgambo kuwa Waziri wa Ulinzi

Spread the love  RAIS wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo, Felix Tshisekedi,...

Kimataifa

Raila Odinga: Tutafanya maandamano makubwa mara mbili kwa wiki

Spread the love KIONGOZI wa upinzani nchini Kenya, Raila Amollo Odinga ametangaza...

Kimataifa

Magharibi kuwekeza silaha Indo-Pacific, China yachochea

Spread the love KUVUNJIKA ushirhikiano wa China na Magharibi uliodumu kwa takribani...

error: Content is protected !!