Monday , 30 January 2023
Home Gazeti Habari za Siasa “Jeshi la Magereza haliongei lugha moja”
Habari za Siasa

“Jeshi la Magereza haliongei lugha moja”

Rais Samia Suluhu Hassan
Spread the love

 

KUTOKUWA na ushirikiano miongoni mwa asktrai na maafisa wa Jeshi la Mageresha kumetajwa kama kikwazo cha kupiga hatua katika maendeleo ya jeshi hilo. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dodoma … (endelea).

Hayo yameelezwa leo Ijumaa tarehe 25 Machi 2022 na Rais Samia Suluhu Hassan wakati akizindua midadi mablimbali ya jeshi la Magereza jijini Dodoma.

“Kuna tetesi nyingi nazipata inaelekea jeshi la magereza hamuongei lugha moja au hamvuiti upande mmoja wengiune wanavuta kusini wengine wanavuta kaskazini vinginevyo mngefanya hatua kubwa ya maendeleo kuliko hapa,” amesema Rais Samia.

Amesema anazo taarifa kuwa kila mtu anamchunga mwingine kwa mabaya kwa kusubiri mwingine akosee, “dumisheni umoja na msikamano jeshi lote livute upande mmoja, mkeendela kuvuta huku na huku hamtafika mbali,” amesema .

Amewakumbusha kuwa jeshi hilo si mali yao bali ni mali ya watanzania na kwamba wao wameaminwa tu kutoa huduma kwenye jeshi hilo.

“Yule ambaye atakuwa tayari kuturudisha nyuma kwaajili ya nafsi yake nasi tutakwenda naye pamoja,” amesisitiza.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Chongolo asikitishwa na mradi wa Mil 900 kutoanza kutoa manufaa

Spread the loveKATIBU mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa Daniel Chongolo...

Habari za Siasa

NCCR-mageuzi yawaangukia Polisi kupotea kwa kada wake

Spread the loveJESHI la Polisi nchini limeombwa kufanya uchunguzi wa kina utakaosaidia...

Habari za Siasa

Uamuzi kesi ya kupinga Bodi ya Wadhamini NCCR-Mageuzi kutolewa Februari 6

Spread the love  MAHAKAMA Kuu, Masjala Kuu ya Dar es Salaam, imepanga...

Habari za SiasaTangulizi

Lissu:Suluhu ya ugumu wa maisha ni Katiba Mpya

Spread the love  MAKAMU mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo-Chadema Bara,...

error: Content is protected !!