Friday , 3 February 2023
Home Gazeti Habari za Siasa IGP Sirro awapa kibarua wenyeviti, watendaji Serikali za Mitaa
Habari za Siasa

IGP Sirro awapa kibarua wenyeviti, watendaji Serikali za Mitaa

Spread the love

 

INSPEKTA Jenerali wa Jeshi la Polisi nchini, IGP Simon Sirro amewataka wenyeviti na watendaji wa Serikali za Mitaa, kuibua vitendo vya uhalifu katika maeneo yao. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam…(endelea).

IGP Sirro ametoa wito huo jana tarehe 3 Julai 2021, akizungumza na wenyeviti pamoja na watendaji wa Serikali za Mitaa, jijini Arusha.

Mkuu huyo wa Jeshi la Polisi nchini, amewataka viongozi hao wa mitaa kufabya doria katika vutuo na shule dini, ili kukagua masuala ya ulinzi na usalama, kwa ajili ya kudhibiti vitendo vya ugaidi.

“Miaka iliyopita moja ya matukio  nayakumbuka ilikuwa suala la ugaidi, maeneo ya Olasiti walivamia wakauwa baadhi ya waumini, ukienda MTK nako walienda wakajeruhi watu. Wanaoweza kuibua haya ni ninyi kule kwenye mitaa. Pitieni sunday school, madrasa na vyuo vya dini unaangalia. Lazima sisi viongozi tupite kujua nini kinafanyika kule ,” alisema IGP Sirro na kuongeza:

“Bila kufanya hivyo maana yake mwisho wa siku tutaingia mahala ambako hatutegemei kwenda, lakini jambo kubwa na la maana hapa ni kwamba kila mtu atimize wajibu wake. Mjue haupo pale kwa bahati mbaya, uko pale sababu sheria imetamka hivyo, Kila mtu atimize wajibu wake na moja ya wajibu wako ni suala la amani na utulivu kwenye mtaa.”

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

ACT-Wazalendo yaiangukia Serikali kunusuru wananchi Liwale, Nachingwea

Spread the love  CHAMA cha ACT-Wazalendo, kimeitaka Serikali kuchukua hatua za haraka...

Habari za SiasaTangulizi

Vigogo wanaokwamisha mradi Liganga na Mchuchuma kitanzani

Spread the love  NAIBU Spika wa Bunge, Mussa Zungu, watu wanaokwamisha utekelezaji...

Habari za Siasa

Gridi ya Taifa kufumuliwa kukabiliana na katizo la mgao wa umeme

Spread the love  WAZIRI wa Nishati, Januari Makamba, amesema Serikali ina mpango...

Habari za Siasa

Kamati ya Bunge yaitaka Serikali kuchunguza dawa za asili

Spread the love  KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Huduma na Maendeleo...

error: Content is protected !!