Sunday , 5 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Haya hapa majina ya vijana walioitwa kwenye usaili Jeshi la Polisi Tanzania
Habari Mchanganyiko

Haya hapa majina ya vijana walioitwa kwenye usaili Jeshi la Polisi Tanzania

IGP, Camilius Wambura
Spread the love

 

MKUU wa Jeshi la Polisi IGP Camilus Wambura leo tarehe 17 Januari, 2023 amewatangazia vijana walioomba kuajiriwa na Jeshi la Polisi usaili wao utakaofanyika kuanzia tarehe 23 Januari 2023 hadi tarehe 03 Februari 2023 nchini kote. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam … (endelea).

Katika taarifa hiyo waombaji wenye elimu ya kidato cha nne waliowasilisha maombi yao kwa Makamanda wa Polisi wa Mikoa usaili wao utafanyika kwenye Mikoa waliyowasilisha maombi yao.

Waombaji wa Zanzibar wenye elimu ya shahada, stashahada ya juu, stashahada na astashahada usaili wao utafanyika Makao Makuu ya Polisi Zanzibar na waombaji wenye elimu ya kidato cha nne usaili wao utafanyika kwenye Mikoa waliyowasilisha maombi yao.

Waombaji wa Tanzania Bara wenye elimu ya shahada, stashahada ya juu, stashahada na astashahada ambao walituma maombi yao kwa njia ya Mtandao, usaili wao utafanyika Jijini Dar es Salaam katika Vikosi vya Polisi vilivyoainishwa kwenye orodha ya walioitwa kwenye usaili.

Aidha usaili huo utafanyika kwa makundi mawili (2), kundi la kwanza litaanza tarehe 23 Januari 2023 hadi tarehe 27 Januari 2023 na kundi la pili litaanza tarehe 30/01/2023 hadi tarehe 03 Februari 2023.

Taarifa hiyo imesema kila mmoja atatakiwa kufika na vyeti halisi vya taaluma (academic certificates), cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha taifa (NIDA) au namba ya NIDA na cheti cha JKT au Barua ya Uthibitisho toka kwa Mkuu wa Kambi (Kwa vijana walio kwenye makambi ya JKT/JKU).

Ili kupata orodha ya vijana waliochaguliwa kufanya usaili Jijini Dar es salaam imeambatishwa pamoja INGIA HAPA.

1 Comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari Mchanganyiko

Rais Samia awalilia 17 waliofariki ajalini wakisafirisha maiti

Spread the love  RAIS Samia Suluhu Hassan, ametuma salamu za rambirambi kwa...

Habari Mchanganyiko

Wanawake wachimbaji wajenga zahanati kuokoa afya za wakazi 2000

Spread the love  ZAIDI wakazi 2,000 wa kijiji cha Nyamishiga Kata ya...

Habari Mchanganyiko

Baada ya Congo DR, Somalia mbioni kujiunga na EAC

Spread the love  TAIFA la Somalia liko mbioni kuwa mwanachama rasmi wa...

error: Content is protected !!