Friday , 3 February 2023
Home Kitengo Michezo Gomez ‘out’ mechi za CAF
MichezoTangulizi

Gomez ‘out’ mechi za CAF

Kocha wa Simba, Didier Gomes da Rosa
Spread the love

 

SHIRIKISHO la Mpira wa Miguu Afrika (CAF) limetoa orodha ya makocha ambao hawaruhusiwi kukaa kwenye benchi la ufundi katika mechi za mashindano ya Klabu bingwa Afrika na Kombe la Shirikisho Afrika. Anaripoti Mintanga Hunda TUDARCo … (endelea).

Katika orodha hiyo kocha wa klabu ya Simba, Didier Gomes da Rosa naye atatakiwa kukaa jukwaani kwenye mechi hizo za CAF Champions League.

CAF wanataka kocha mkuu awe na leseni ya UEFA A PRO ambayo ni sawa na leseni A za CAF wakati Didier Gomez da Rosa yeye ana leseni ya UEFA DIPLOMA A.

Vyama vya soka vinavyoongoza vilabu tajwa kwenye orodha (TFF – Tanzania na FERWAFA ya Rwanda) vimeshapewa taarifa mapema.

Didier Gomes da Rosa

Katika orodha hiyo mbali na Dideir Gomes, wengine ni Erradi Mohamed Adil wa APR, Bosa Wasswa wa Express FC, Diego Garzitto wa El Merreikh, Comlan Mathias wa ESAEL FC, Pascal Lafleurial wa DFCB, Roque Sapir wa SD Sagrada Experanca na Ame Khamis wa KMKM.

Taarifa hiyo imezua mjadala kwa wachambuzi wa soka nchini huku wengine wakihoji iwapo uamuzi huo hautaathiri performance ya Simba kwenye mechi zake.

Hata hivyo, kufafanua suala hilo, Kaimu Msemaji wa Klabu hiyo, Ezekiel Kamwaga alikuwa na haya ya kusema:-

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za SiasaTangulizi

Vigogo wanaokwamisha mradi Liganga na Mchuchuma kitanzani

Spread the love  NAIBU Spika wa Bunge, Mussa Zungu, watu wanaokwamisha utekelezaji...

Habari MchanganyikoTangulizi

Hii hapa kauli ya Sheikh mpya mkoa wa Dar

Spread the loveSAA chache baada ya kuteuliwa kukaimu nafasi ya aliyekuwa Sheikh...

Habari MchanganyikoTangulizi

Breaking news! Mufti amng’oa Sheikh mkoa Dar

Spread the loveBARAZA la Ulamaa la Bakwata katika kikao kilichofanyika tarehe 1...

Habari za SiasaTangulizi

Serikali yatoa tamko bungeni sakatala la viboko shuleni

Spread the love  SERIKALI imewaagiza maafisa elimu wa mikoa na wilaya kuratibu...

error: Content is protected !!