Sunday , 29 January 2023
Home Gazeti Habari za Siasa Dk. Samia aomba radhi kauli ya Mzee Makamba ‘wazuri hawafi’
Habari za SiasaTangulizi

Dk. Samia aomba radhi kauli ya Mzee Makamba ‘wazuri hawafi’

Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Rais Samia Suluhu Hassan
Spread the love

 

RAIS Dk. Samia Suluhu Hassan ambaye pia ni mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), amesema Katibu Mkuu mstaafu wa chama hicho, Yusuph Makamba aliteleza ulimi ndio maana akasema kwamba ‘wazuri hawafi’. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dodoma  …  (endelea).

Marekebisho hayo ya Rais Samia yamekuja siku moja baada ya mjadala mkali kuibuka miongoni mwa Watanzania katika mitandao ya kijamii kuhusu kauli ya Mzee Makamba alipomueleze Dk. Samia kuwa asiogope kufa kwa sababu wazuri hawafi.

Aidha, akitoa hotuba ya kufunga mkutano wa 10 wa chama hicho uliofanyika leo tarehe 8 Disemba, 2022 jijini Dodoma, Rais Samia ameongeza kuww Mzee Makamba alikuwa kwenye ‘emotion’.

“Katika dhana ya kujikosoa na kujisahihisha naomba kurekebisha ulimi ulioteleza wa kaka yangu Mzee Makamba kwamba wakati ananisifia alisema ‘usiogope hutokufa…mtu mzuri hafi.’

“Hajakusudia kwamba wanaokufa ni watu wabaya… wote hapa tumefiwa na baba na mama na ndugu, wote ni wapenzi wetu.
Kwa hiyo nirekebishe ili kipengele kile kisiende kutumika vibaya.

“Mzee alikuwa kwenye emotion, alidhani amenikosea aliponiambia si utakufa utatupisha! lakini akajirudisha akaniambia usijali mtu mzuri hafi. Alikuwa kwenye emotiona lakini hajakusudia vingine vyovyote,” amesema Rais Samia ambaye jana amechaguliwa rasmi kwa kupigiwa kura na wajumbe wa mkutano huo kuwa mwenyekiti wa kwanza mwanamke wa CCM.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa matokeo ya mtihani kidato cha nne 2022

Spread the loveBARAZA la Mitihani la Tanzania (Necta) leo Jumapili limetangaza matokeo...

Habari za Siasa

NCCR-mageuzi yawaangukia Polisi kupotea kwa kada wake

Spread the loveJESHI la Polisi nchini limeombwa kufanya uchunguzi wa kina utakaosaidia...

HabariTangulizi

Bakwata wamkangaa Sheikh wa Dar es Salaam

Spread the love  BARAZA la Ulamaa, limefutilia mbali uamuzi wa “kuvunja ndoa,”...

Habari za Siasa

Uamuzi kesi ya kupinga Bodi ya Wadhamini NCCR-Mageuzi kutolewa Februari 6

Spread the love  MAHAKAMA Kuu, Masjala Kuu ya Dar es Salaam, imepanga...

error: Content is protected !!