Saturday , 15 June 2024
Home Kitengo Maisha Afya Dk. Ndugulile amweka ndani Mganga Mkuu
Afya

Dk. Ndugulile amweka ndani Mganga Mkuu

Spread the love

NAIBU Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto, Dk. Faustine Ndugulile ameagiza Jeshi la Polisi wilayani Mbulu mkoa wa Manyara, kuwaweka ndani Mganga Mkuu wa wilaya hiyo, Dk. Joseph Foma na Mhandisi wa ujenzi wa kituo cha afya, Mhandisi Samweli Bundala. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Dk. Ndugulile ameagiza mganga huyo kuwekwa ndani baada ya kukagua ujenzi huo na kubaini mapungufu ya kitaalam katika ujenzi wa kituo hicho kilichopo kata ya Dongobeshi wilayani Mbulu.

Katika ukaguzi huo, Dk. Ndugulile alibaini madudu katika kituo hicho, kwa kukuta makosa ya kiufundi kwenye eneo la upasuaji na sehemu ya kuifadhi maiti.

‘’Kamanda mkuu wilaya weka ndani wote wawili akili iwakae sawa inakuwaje mhandisi unakaa eneo la ujenzi bila kuwa na ramani ya ujenzi na mganga mkuu unashindwa kutoa ushauri kwa wataalamu wa ujenzi kujenga kituo cha afya bila kuzingatia vigezo vya kitaaluma katika ujenzi wa eneo la upasuaji,” alisema Dk. Ndugulile.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

AfyaHabari MchanganyikoHabari za Siasa

Serikali kuajiri watumishi afya 10,112

Spread the loveKatika mwaka 2024/25 Serikali inatarajia kuajiri watumishi wa kada mbalimbali...

AfyaMakala & Uchambuzi

Unachopaswa kukijua kuhusu mzio

Spread the loveLEO nitafafanua tatizo la mzio ambalo wengi hulifahamu kwa jina...

AfyaHabari za Siasa

Dk. Molel ataja madhara mtoto anayezaliwa bila kulia

Spread the loveNAIBU Waziri wa Afya, Dk. Godwin Molel amesema madhara anayoweza...

AfyaHabari Mchanganyiko

Chuo cha KAM chaanza kudahili wanaosomea kozi za afya

Spread the loveCHUO cha Afya cha KAM College kilichopo Kimara jijini Dar...

error: Content is protected !!