May 12, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Chadema watangaza majina ya wagombea ubunge

Spread the love

CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) kimetoa orodha ya majina 138 ya wanachama walioteuliwa na Kamati Kuu ya chama hicho kugombea ubunge wa majimbo ya uchaguzi. Anaandika Pendo Omary … ( endelea).

Orodha ya majina hayo ya wanachama walioteuliwa kugombea ubunge katika majimbo hayo, imesainiwa na Naibu Katibu Mkuu wa Chadema, John Mnyika kwa niaba ya Katibu Mkuu.

Taarifa iliemeleza kuwa majimbo ambayo hayatakuwa kwenye orodha hiyo yatatolewa baada ya kukamilika kwa mashauriano ndani ya Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA).

Katika mgawanyo wa UKAWA wa majimbo 253 Kati ya 265 ya kuwania ubunge, Chadema imeongoza kwa kupata majimbo 138 (54%), ikifuatiwa na CUF majimbo 99 (29% yakiwemo 49 ya Zanzibar), NCCR-Mageuzi majimbo 14 (5.5%) na NLD majimbo matatu (1.2%).

Ifuatayo ni orodha kamili ya majina ya wanachama wa Chadema walioteuliwa kugombea ubunge katika majimbo hayo.

Mara                        

  1. Rorya                       STEVEN J OWAWA
  2. Tarime Mjini ESTHER N MATIKO
  3. Tarime Vijijini JOHN HECHE
  4. Musoma Vijijini ZAKARIA MBULA CHIRAGWILE
  5. Butiama        YUSUPH R KAZI
  6. Bunda Mjini ESTHER BULAYA
  7. Mwibara HARUN D CHIRIKO
  8. Musoma Mjini       VINCENT J NYERERE
  9. Bunda Vijijini SULEIMAN DAUDI

Simiyu                      

  1. Bariadi        GODWIN SIMBA
  2. Maswa Magharibi ABDALA PATEL
  3. Maswa Mashariki SYLVESTER KASULUMBAYI
  4. Kisesa MASANJA MANANI
  5. Meatu          MESHACK OPULUKWA
  6. Itilima         MARTINE MAGILE

Shinyanga                

  1. Msalala             PAULO MALAIKA
  2. Kahama Mjini JAMES LEMBELI
  3. Kahama Vijijini (Ushetu) SIMON BUKAKIYE ISAYA
  4. Shinyanga Mjini PATROAS PASCHAL K
  5. Kishapu         FRED T MPENDAZOE

Mwanza                   

  1. Ukerewe JOSEPH MKUNDI
  2. Magu          KALWINZI NGONGOSEKE
  3. Nyamagana    EZEKIA D. WENJE
  4. Buchosa MARTINE KASWAHILI
  5. Sengerema HAMIS TABASAMU
  6. Ilemela         HIGHNESS KIWIA
  7. Misungwi LEONIDAS KONDELA

Geita                        

  1. Bukombe PROF. KULIKOYELA KAHIGI
  2. Busanda ALPHONCE C MAWAZO
  3. Nyang’wale GEORGE MABULA
  4. Chato          DR. BENEDICT LUKANIMA
  5. Mbogwe NICODEMUS H MAGANGA

Kagera                     

  1. Karagwe          PRINCE RWAZO
  2. Kyerwa          BENEDICT MTUNGIREHI
  3. Bukoba Mjini WILFRED LWAKATARE
  4. Muleba Kaskazini ANSBERT NGURUMO
  5. Muleba Kusini ALISTIDES KASHASILA
  6. Biharamulo DR. ANTHONY MBASSA

Mbeya                     

  1. Lupa         NJELU KASAKA
  2. Songwe          MPOKI MWANKUSYE
  3. Mbeya Mjini JOSEPH MBILINYI
  4. Kyela          ABRAHAM H MWANYAMAKI
  5. Rungwe         JOHN D MWAMBIGIJA
  6. Busokelo BONIPHACE A MWAMUKUSI
  7. Mbozi       PASCHAL HAONGA
  8. Momba        DAVID E SILINDE
  9. Mbeya Vijijini ADAM NZELA
  10. Tunduma FRANK MWAKAJOKA
  11. Vwawa FANUEL MKISI

Iringa                       

  1. Ismani         PATRICK OLE SOSOPI
  2. Kalenga        MUSSA L MDEDE
  3. Mufindi Kaskazini JUMANNE K MASONDA
  4. Iringa Mjini PETER MSIGWA
  5. Kilolo          BRIAN KIKOTI
  6. Mafinga Mjini WILLE MUNGAI

Njombe                    

  1. Njombe Kusini EMMANUEL MASONGA
  2. Lupembe (Njombe Kask) EDWIN E SWALE
  3. Wanging’ombe DISMAS A LUHWAGO
  4. Makete          JACKSON T MOGELA
  5. Ludewa           ATHROMEO MKINGA
  6. Makambako ORAPH MHEMA

Rukwa                     

  1. Nkasi Kusini ALFRED DANIEL SOTOKA
  2. Kwela          DANIEL NAFTAL NGOGO
  3. Nkasi Kaskazini KESSY SOUD
  4. Sumbawanga Mjini SADRICK MALILA
  5. Kalambo        VICTOR MATENI

Tanga                       

  1. Kilindi         JERADI K MREMA
  2. Muheza ERNEST MSINGWA
  3. Korogwe          AMANI H KIMEA
  4. Korogwe Vijijini EMMANUEL KIMEA

Kilimanjaro                       

  1. Rombo                   JOSEPH SELASIN
  2. Same Magharibi CHRISTOPHER S MBAJO
  3. Same Mashariki NAGENJWA KABOYOKA
  4. Moshi Mjini JAFARY P MICHAEL
  5. Hai          FREEMAN A MBOWE
  6. Siha         DR. GODWIN MOLLEL

Arusha                     

  1. Arumeru Mashariki JOSHUA NASSARI
  2. Arumeru Magharibi GIBSON MESIYEKI
  3. Arusha Mjini GODBLESS LEMA
  4. Longido        ONESMO OLE NANGOLE
  5. Monduli        JULIUS KALANGA
  6. Karatu         WILLE QAMBALO
  7. Ngorongoro ELIAS NGORISA

Manyara                  

  1. Simanjiro JAMES KINYASI OLE MILLYA
  2. Mbulu Vijijini MIKEL PETRO AWEDA
  3. Hanang          MAGOMA RASHID DERICK
  4. Babati Mjini PAULINE P GEKUL
  5. Babati Vijijini LAURENT SURUMBU TARRA
  6. Kiteto        KIDAWA ATHUMANI IYAVU
  7. Mbulu Mjini PAULO HERMAN SULLE

Dar es Salaam                  

  1. Ubungo        SAED KUBENEA
  2. Kawe        HALIMA JAMES MDEE
  3. Ukonga          MWITA MWIKWABE WAITARA
  4. Ilala         MUSLIM HASSANALI HEIDERALI
  5. Kibamba JOHN JOHN MNYIKA

Pwani                       

  1. Chalinze MATHAYO TM. TORONGEY
  2. Kibaha Mjini MICHAEL PAUL MTALY
  3. Kibaha Vijijini EDITHA BABBEIYA

Morogoro                

  1. Mikumi         JOSEPH HAULE
  2. Morogoro Kusini DAVID LUKAGINGIRA
  3. Kilombero PETER E LIJUALIKALI
  4. Mlimba        SUZAN L. KIWANGA
  5. Mvomero OSWALD MLAY
  6. Ulanga Magharibi ALPHONCE MBASSA
  7. Ulanga Mashariki PANCRAS KONGOLI
  8. Morogoro Mjini MARCOSSY ALBANIE

Dodoma                   

  1. Kongwa             ESAU NGOMBEI
  2. Dodoma Mjini SINGO BENSON KIGAILA
  3. Bahi         MATHIAS LYAMUNDA
  4. Chilonwa JOHN CHOGONGO

Singida                     

  1. Iramba Magharibi JESCA KISHOA
  2. Iramba Mash(Mkalama) OSCAR KAPALALE
  3. Singida kaskazini DAVID DJUMBE
  4. Singida Mashariki TUNDU A LISSU
  5. Singida Magharibi MARCO ALLUTE
  6. Manyoni Magharibi LUPAA DONALD
  7. Manyoni Mashariki ALLUTE EMMANUEL

Tabora                     

  1. Nzega Mjini CHARLES MABULA
  2. Igunga        NG’WIGULU KUBE
  3. Urambo         SAMWELI NTAKAMLENGA
  4. Ulyankulu DEUS KITAPANDYA NGERERE
  5. Sikonge       SAID NKUMBA
  6. Manonga ALLY KHALFANI NGUZO

Katavi                      

  1. Mpanda Mjini JONAS KALINDE
  2. Mpanda Vijijini MUSSA MASANJA
  3. Katavi          GEORGE SAMBWE
  4. Nsimbo GERALD KITABU
  5. Kavuu         LAURENT SENGA MANGWESHI

Kigoma                    

  1. Kigoma Kaskazini DR. YARED FUBUSA
  2. Kigoma Mjini          DANIEL LUMENYELA

Ruvuma                   

  1. Peramiho         ELASMO MWINGIRA
  2. Mbinga Magharibi/Nyasa CUTHBERT S. NGWATA
  3. Mbinga/Mbinga Vijijini EDWIN B AKITANDA
  4. Songea Mjini        JOSEPH FUIME
  5. Madaba EDSON MBOGORO
error: Content is protected !!