Monday , 22 April 2024
Home Gazeti Habari za Siasa Chadema wabuni njia mpya kumkabili Rais Magufuli
Habari za Siasa

Chadema wabuni njia mpya kumkabili Rais Magufuli

John Mnyika, Mbunge wa Kibamba(wakwanza) na Boniface Jacob, Meya wa Ubungo
Spread the love

JOHN Mnyika, Naibu katibu mkuu wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) ambaye pia ni mbunge wa jimbo la Kibamba amesema kuwa rais Magufuli anatumia kivuli cha kuleta maendeleo kuminya demokrasia nchini, anaandika Hellen Sisya.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika eneo la Kimara Mwisho jimboni humo,mbunge huyo amesisitiza kuwa demokrasia na maendeleo ni lazima viende pamoja.

“Rais Magufuli anataka kwa kivuli cha kuleta maendeleo, serikali isikosolewe pale inapokosea kuhusu maendeleo, kwa kuminya demokrasia, na sisi tunasema demokrasia na maendeleo ni lazima viende pamoja” alisema mbunge huyo.

Aidha, Mnyika aliongeza kuwa chama chake kitatumia mikutano ya kiserikali inayofanywa na wabunge pamoja na madiwani wake kufanya shughuli za chama kama ambavyo Rais Magufuli anatumia mikutano ya kiserikali kushughulika na kazi za chama chake.

“Kwa sababu rais Magufuli ameingia madarakani, amekataza mikutano ya vyama. Na anatumia mikutano ya kiserikali kushughulika na mambo ya CCM. Na sisi pia tumefikia uamuzi kwamba katika mikutano yetu yote ya hadhara, tutashughulika na masuala ya maendeleo, lakini pia tutashughulika na masuala ya demokrasia ” ,alisisitiza Mnyika.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mipango na uwekezaji kutumia bilioni 121.3, mradi wa Bagamoyo wapewa kipaumbele

Spread the loveWIZARA ya Ofisi ya Rais, Mipango na Uwekezaji, imeliomba Bunge...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mbunge ataka kasi uzalishaji walimu ipunguzwe akidai hakuna ajira

Spread the loveMBUNGE wa Mlalo (CCM), Rashid Shangazi, ameishauri Serikali ipunguze kasi...

ElimuHabari za Siasa

MbungeCCM ataka kasi uzalishaji walimu ipunguzwe akidai hakuna ajira

Spread the love  MBUNGE wa Mlalo (CCM), Rashid Shangazi, ameishauri Serikali ipunguze...

Habari za Siasa

Makamba ataja maeneo ya kuboresha mambo ya nje

Spread the love  WAZIRI wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika...

error: Content is protected !!