March 3, 2021

Uhuru hauna Mipaka

CCM yamgeuka Lugola Buyungu

Bashiru Ally, Katibu Mkuu wa CCM. Picha ndogo Kangi Lugola, Waziri wa Mambo ya Ndani

Spread the love

MAZINGIRA ya Uchaguzi Mdogo wa Jimbo la Buyungu yamekilazimisha Chama Cha Mapinduzi (CCM) kumtosa Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Kangi Lugola. Anaandika Mwandishi Wetu … (endelea).

Ni kile kinachoelezwa kuwasakama vijana wa bodaboda na kudai ‘dawa yao inachemka’ ambapo Katibu Mkuu wa chama hicho Dk. Bashiru Ally amesema, Lugola anapaswa kuanza kwanza kutafakari utendaji wa Jeshi la Polisi.

CCM na vyama vingine vya upinzani vinaendelea na kampeni zake kwenye jimbo hilo ambapo uchaguzi huo unatarajiwa kufanyika Agosti 12 mwaka huu.

Juzi akiwa wilayani Kakongo lilipo Jimbo la Buyungu ndani ya Mkoa wa Kigoma Dk. Bashiru amesema, polisi wamekuwa wakikamata bodaboda na kuzijaza kwenye vituo vya polisi kwa kile alichoeleza kutokuwepo kwa sababu za msingi.

Kiongozi huyo wa CCM amesema, lazima Lugola na timu yake wahakikishe wanakomesha vitendo vya kunyanyasa waendesha bodaboda.

Ameeleza zaidi kuwa, Jeshi la Polisi linapaswa kutenda haki na kuzingatia utu wa watu kwa kuwa, baadhi ya maeneo malalamiko ya kunyanyaswa yanajitokeza.

Dk. Bashiru ameeleza kuwa, hawako tayari kuwatetea bodaboda lakini kuna kila sababu ya Jeshi la Polisi kuata na kusimamia haki na si kuwanyanyasa vijana hao wa bodaboda.

“Hatuwatetei bodaboda…nataka Waziri wa Mambo ya Ndani kufanyia kazi suala hilo…” ameeleza Dk. Bashiru.

error: Content is protected !!