Wednesday , 8 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Baba wa Profesa Mwandosya afariki dunia
Habari MchanganyikoTangulizi

Baba wa Profesa Mwandosya afariki dunia

Agen Mwandosya, Baba mdogo wa Mark Mwandosya
Spread the love

 

PROFESA Mark Mwandosya, waziri wa zamani katika utawala wa awamu ya nne, Jakaya Kikwete, ameeleza kuumizwa na kifo cha baba yake mdogo, Agen Mwandosya. Anaripoti Mwandishi Wetu, Mbeya … (endelea).

Taarifa ya msiba huo imetolewa na Prof. Mwandosya leo Jumatatu tarehe 15 Februari 2021, kupitia ukurasa wake wa twitter.

Kwenye taarifa hiyo, Prof. Mwandosya ameeleza baba yake amefariki alfajiri ya kuamkia leo kutokana na changamoto ya upumuaji akieleza kuwa ni corona.

“Nasikitika kuwatangazia kifo cha baba yangu mdogo, Agen Mwandosya, kilichotokea alfajiri ya leo baada kupata ‘changamoto ya kupumua’, kwa jina jingine Corona au Covid 19,” ameandika.

Kwenye tangazo hilo, Prof. Mwandosya amesema, itakuwa pole na faraja kwao kama tangazo hilo litasaidia kuokoa maisha ya watu wengine.

“Kama tangazo hili litasaidia kuokoa maisha ya Mtanzania hata mmoja tu, itakuwa pole tosha na faraja kwetu,” ameandika.

1 Comment

  • Asante Profesa kwa kuwa mkweli na wazi. Umetaja ugonjwa ni Covid 19 badala ya kumung’unya maneno kama wafanyavyo Bakwata na madaktari ambao wanakataa kutaja jina la ugonjwa na kusema UPO

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Washindi saba safarini Dubai NMB MastaBata ‘Kote Kote’

Spread the loveKAMPENI ya kuhamasisha matumizi ya Mastercard na QR Code ‘Lipa...

Habari Mchanganyiko

Bodi ya Maji Wami Ruvu kuchimba visima 10 kupunguza uhaba maji mikoa mitatu

Spread the love  BODI ya Maji ya Bonde la Wami Ruvu imesema...

Habari za SiasaTangulizi

Bunge lalia msongamano wa mizigo bandari Dar es Salaam

Spread the love  KAMATI ya Kudumu ya Bunge ya Uwekezaji wa Mitaji...

Habari Mchanganyiko

NBC Dodoma International Marathon kutimua vumbi Julai 23

Spread the loveBENKI ya Taifa ya Biashara (NBC) imetanganza msimu wa nne...

error: Content is protected !!