Monday , 4 March 2024
Home Habari Mchanganyiko Baba aua familia yake kwa kutumia jembe
Habari Mchanganyiko

Baba aua familia yake kwa kutumia jembe

Spread the love

AMMY    Lukule ambaye ni mhasibu katika Hospitali ya Rufaa ya Mbeya amefanya mauji kwa familia yake kutokana na wivu wa mapenzi, Anaripoti Hamis Mguta.. (endelea).

Lukule  amefanya tukio hilo usiku wa kuamkia jana na kisha kutimkia pasipojulikana.
Kaimu Kamanda wa Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Benedict Kitalika amethibitisha kutokea kwa mauaji hayo na

kusema kuwa muuaji alifanya tukio hilo usiku wa kuamkia jana nyumbani kwake eneo la Kimara jijini Dar es Salaam na kisha kutokomea kusikojulikana.

“Ni kweli mwanaume mmoja ambaye anafanya kazi ya uhasibu katika hospitali ya rufaa ya Mbeya, aliyejulikana kwa jina la Ammy Lucas Lukule, ameua mke, mtoto na shemeji yake, inasemekana kulikuwa na ugomvi ambapo mwanaume alikuwa akimtuhumu mkewe kuwa mtoto mdogo siyo wake na anajihusisha na mapenzi na wanaume wengine, hivyo aliamua kuwaua kwa jembe na kukimbia”, amesema Kamanda Kitalika.

Kamanda Kitalika amesema kuwa baada ya kufanya tukio hilo mtuhumiwa huyo  aliacha ujumbe kuwa polisi wasihangaike kwani yeye ndiye kafanya mauaji hayo.

Jeshi la Polisi limesema taarifa za tukio hilo walizipata kutoka kwa majirani baada ya kugundua hakuna dalili ya kuwepo watu kwenye hiyo nyumba na kuanza kuchunguza, ndipo walipogundua hayo na kuita polisi kuvuja mlango.

Kamanda Kitalika amesema jeshi la polisi linaendelea kufanya uchunguzi wake kubaini alipo mhusika na kumchukulia hatua za kisheria.

Waliouawa wametajwa kuwa ni Upendo Lukule ambaye ndiye mke, Magreth Samuel ambaye ni shemeji yake na mtoto mdogo mwenye chini ya mwaka mmoja.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

TEF yaomboleza kifo cha Mzee Mwinyi

Spread the loveJukwaa la Wahariri Tanzania (TEF) limeeleza kupokea kwa masikitiko taarifa...

AfyaHabari Mchanganyiko

Maambukizi ya UKIMWI Lindi yapungua

Spread the loveMaambukizi ya Virusi vya UKIMWI yamepungua katika Manispaa ya Mkoa...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mgomo kitita kipya cha NHIF: Serikali yaita hopsitali binafsi mezani

Spread the loveSERIKALI imekiita mezani Chama cha Wenye Hospitali Binafsi (APHFTA), ili...

Habari Mchanganyiko

Karafuu, Parachichi yawa fursa Morogoro

Spread the loveIMEELEZWA kuwa zao la karafuu ambalo kwa sasa linalimwa pia...

error: Content is protected !!