February 28, 2021

Uhuru hauna Mipaka

Aua mkewe, kisa kajifungua mapacha

Kamanda wa Polisi mkoani Kagera, Henry Mwaibambe

Kamanda wa Polisi mkoani Kagera, Henry Mwaibambe

Spread the love

MFAWAMBO Mlengela (45) mkazi wa Kijiji cha Nyaurama, Kata Bugarama wilayani Ngara-Kagera, anashikiliwa na Jeshi la Polisi kwa kosa la kumuua mke wake kwa kumpiga baada ya kujifungua watoto pacha. Anaandika Mwandishi wetu … (endelea). 

Tukio hilo limetokea Machi 30 mwaka huu, ambapo marehemu Sinzobi Bialabawa (32), alijifungua watoto pacha wa kike, lakini mumewe akaanza kumpiga kwa madai kuwa katika ukoo wake ni ishara ya mkosi mwanamke kujifungua pacha wa jinsia moja.

Kwa mujibu wa Kamanda wa Polisi mkoani Kagera, Henry Mwaibambe, marehemu alipoteza maisha wakati akipelekwa katika hospitali ya wilaya ya Ngara (Murugwanza) kutokana na kupigwa sehemu mbalimbali za mwili wake kwa ngumi na mateke.

error: Content is protected !!