Sunday , 5 February 2023
Home Gazeti Habari za Siasa Askofu Gwajima, Silaa na Polepole wafika kuhojiwa CCM
Habari za SiasaTangulizi

Askofu Gwajima, Silaa na Polepole wafika kuhojiwa CCM

Askofu Josephat Gwajima na Jerry Silaa wakisubiri kuhojiwa na Kamati ya Maadili ya Wabunge wa CCM
Spread the love

 

WABUNGE wa Chama tawala nchini Tanzania- Chama Cha Mapinduzi (CCM), Askofu Josephat Gwajima wa Kawe, Jerry Silaa wa Ukonga na Humphrey Polepole wameitikia wito wa kufika kuhojiwa na kamati ya maadili ya chama hicho. Anaripoti Danson Kaijage, Dodoma … (endelea).

Askofu Gwajima na Silaa, wanahojiwa leo Ijumaa tarehe 3 Septemba 2021, makao makuu ya CCM jijini Dodoma na kamati hicho inayoongozwa na mwenyekiti wake, Hassan Mtenga.

Mbali na wabunge hao ambao wanatumikia adhabu ya kutohudhuria mikutano miwili ya Bunge, mwingine ni Humphrey Polepole ambaye ni Mbunge wa Kuteuliwa.

Wajumbe wa Kamati ya Maadili ya Wabunge wa Chama cha Mapinduzi (CCM)

Askofu Gwajima na Silaa tayari wamekwisha kufika na wanasubiri kuanza kuhojiwa huku Polepole aliyewahi kuwa Katibu wa Itikadi na Uenezi wa chama hicho yeye amekwisha kuhojiwa na kuondoka.

Endelea kufuatilia MwanaHALISI TV, MwanaHALISI Online na mitandao yetu ya kijamii kwa habari na taarifa mbalimbali

2 Comments

  • HAO WANAMCHEZA SHERE RAIS SAMIA HASSAN SULUHU HAWAUKUBALI UONGOZI WAKE HATA WAKATI WA UTAWALA MWA MAGU HAWAKUWA NA HESHIMA NA MAKAMO WA RAIS. DAWA YAO HAO NI “KUWAKOLIMBA” MAPEMA ILI IWE FENDISHO KWA WENGINE WAKIACHWA WATAZALISHWA WENGI ZAID KTK HILO GROUP LA WATU WATATU NA KUWA (666) KWAHIIYO CCM KAMA MNAHISTORIA YA KUWAKOLIMBA WASALITI MSIWAACHE HAO NI MAADUWI WA UONGOZI WA AWAMU YA (6) …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari za Siasa

Prof. Muhongo aungana na wananchi ujenzi maabara za sekondari

Spread the loveMBUNGE wa Musoma Vijijini, Profesa Sospeter Muhongo, kwa kushirikiana na...

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari za Siasa

CCM apiga marufuku wazazi kuwatumia watoto wa kike kwenye mambo ya kimila

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Taifa Daniel Chongolo...

Habari za Siasa

Ofisi za mabalozi wa mashina zitumike kuwale vijana kimaadili – Chongolo

Spread the loveKATIBU Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Daniel Chongolo ameagiza...

error: Content is protected !!