Sunday , 5 February 2023
Home Gazeti Habari Mchanganyiko Askofu Bagonza atoa sababu tatu za kuchanjwa
Habari Mchanganyiko

Askofu Bagonza atoa sababu tatu za kuchanjwa

Askofu wa Kanisa la KKKT Dayosisi ya Karagwe, Benson Bagonza akichanjwa chanjo ya corona
Spread the love

 

ASKOFU wa Kanisa la Kiinjili la Kilutheri Tanzania (KKKT), Dayosisi ya Karagwe Mkoa wa Kagera, Dk. Benson Bagonza ametoa sababu kuu tatu, zilizomfanya kujitokeza kupata chanjo ya kujikinga na maambukizi ya virusi vya corona (UVIKO-19). Anaripoti Mwandishi Wetu, Kagera … (endelea).

Dk. Bagonza ametoa sababu hizo leo Ijumaa, tarehe 6 Agosti 2021, mara baada ya kumaliza kupata chanjo katika Hospitali teule ya Wilaya Karagwe (Nyakahanga).

Katika ukurasa wake wa facebook, Askofu Bagonza ametaja sababu hizo tatu kuwa ni; nimetafiti kwa madaktari wetu hapa nchini, USA, Ulaya na Canada. Nimeridhika na maelezo waliyonipa.

Pili, vita ya kibiashara kwa makampuni makubwa ni ya muda wote kwa bidhaa zote. Wanaokuuzia tishirt ya kuzuia risasi, kesho wanatengeneza risasi ya kupenya tishirt waliyokuuzia jana.

Askofu Bagonza ametaja sababu ya tatu ni chanjo ya Jensen inazuia kupata corona kwa asilimia 66. Ikitokea ukapata corona, chanjo hii inazuia kwa asilimia 86 usiingie katika ugonjwa mkali. Na chanjo hii inazuia kifo cha corona kwa asilimia 100.

“Mimi nimeridhika. Una hiari ya kuamua unavyopenda. Nimewahi kuugua corona kwenye wimbi la kwanza. Nimezika wengi. Ratiba yangu imejaa kwa wiki nzima mbele kwa ajili ya kuzika.
Nimechagua kufa kesho siyo leo,” ameema Askofu Bagonza

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoTangulizi

Haya hapa majina 12 ya familia moja waliofariki kwenye ajali Tanga

Spread the love  MAJINA 12 kati ya 17 ya waliofariki dunia katika...

Habari Mchanganyiko

Rais Samia awalilia 17 waliofariki ajalini wakisafirisha maiti

Spread the love  RAIS Samia Suluhu Hassan, ametuma salamu za rambirambi kwa...

Habari Mchanganyiko

Wanawake wachimbaji wajenga zahanati kuokoa afya za wakazi 2000

Spread the love  ZAIDI wakazi 2,000 wa kijiji cha Nyamishiga Kata ya...

Habari Mchanganyiko

Baada ya Congo DR, Somalia mbioni kujiunga na EAC

Spread the love  TAIFA la Somalia liko mbioni kuwa mwanachama rasmi wa...

error: Content is protected !!