Monday , 22 April 2024
Home Habari Mchanganyiko Aliyedaiwa kumpiga risasi Sheikh Ponda ajiuwa kwa risasi
Habari Mchanganyiko

Aliyedaiwa kumpiga risasi Sheikh Ponda ajiuwa kwa risasi

Spread the love

ALIYEDAIWA kuhusika na tukio la kumshambulia kwa risasi Katibu wa Jumuiya na Taasisi za Kiislam, Sheikh Issa Ponda, Benedict Nyamagatara ametajwa kufariki dunia kwa kujipiga risasi. Anaripoti Mwandishi Wetu … (endelea).

Sheikh Ponda alishambuliwa kwa risasi ya bega Agosti 10, 2013 akiwa kwenye mkutano wa hadhara Morogoro.

Mwandishi wa Habari hizi amezungumza na Sheikh Ponda leo kwa njia ya simu amesema kuwa baada ya kushambuliwa kwa risasi aliambiwa na wenyeji wa eneo lile kuwa askari aliyefahamika kwa jina la Benedict alitajwa kuhusika na shambulio hilo.

“Wananchi wa maeneo hayo walikwenda kwenye tume ya haki za binadamu kutoa ushahidi juu kuonekana kwa Afande Benedict kwenye eneo la tukio na nama alivyohusika,” amesema Sheikh Ponda.

Hata jeshi la Polisi lilikiri kuwa risasi ile ilifyetuliwa na askari wao ingawa baadaye walisema kuwa risasi ilirushwa juu na hatimaye kukanusha,” amesema Ponda.

Imeripotiwa kuwa Julai 12 ,2018 Afande Nyamagatara amefariki dunia kwa kujifyetulia risasi ya taya na kutokea kichwani.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

NMB yadhamini Mkutano Mkuu ALAT, kufunguliwa na Samia

Spread the loveBENKI ya NMB, imekabidhi hundi yenye thamani ya Sh. 120...

Habari Mchanganyiko

DC ampongeza Dk. Rose Rwakatare kwa kusaidia waathirika wa mafuriko Mlimba

Spread the loveMWENYEKITI wa Wazazi CCM Mkoa wa Morogoro, Dk.  Rose Rwakatare...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mipango na uwekezaji kutumia bilioni 121.3, mradi wa Bagamoyo wapewa kipaumbele

Spread the loveWIZARA ya Ofisi ya Rais, Mipango na Uwekezaji, imeliomba Bunge...

Habari MchanganyikoHabari za Siasa

Mbunge ataka kasi uzalishaji walimu ipunguzwe akidai hakuna ajira

Spread the loveMBUNGE wa Mlalo (CCM), Rashid Shangazi, ameishauri Serikali ipunguze kasi...

error: Content is protected !!