Friday , 1 March 2024
Home Habari Mchanganyiko Polisi wawashikilia watu 68 kwa kuharibu miundombinu
Habari Mchanganyiko

Polisi wawashikilia watu 68 kwa kuharibu miundombinu

Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, SACP Ulrich Matei
Spread the love

JESHI la Polisi Mkoa wa Mbeya linawashikilia watu 68 kwa tuhuma za kufanya uharibifu wa miundombinu ya maji katika Kijiji cha Ngole kilichopo Kata ya Ilungu, Tarafa ya Tembela, Wilaya ya Mbeya Vijijini. Anaripoti Regina Kelvin … (endelea).

Taarifa hiyo imetolewa leo tarehe 18 Agosti, 2018 na SACP Ulrich Matei, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya.

Kamanda Matei amesema watuhumiwa hao ambao wanaume wako 62 na wanawake 8, katika msako mkali uliofanywa na polisi tarehe 17 Agosti, 2018 katika Kijiji cha Ngole.

“Awali mnamo tarehe 14 Agosti mwaka huu kuanzia majira ya saa 10:00 asubuhi huko katika Kijiji cha Ngole, watuhumiwa hao kwa makusudi na bila uhalali waliharibu mabomba na vyanzo vya maji kwa kutumia silaha za jadi na kusababisha hasara ya takribani Sh. 14 milioni, mali ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ikiwa ni michango ya baadhi ya wanakijiji na wafadhili,” amesema Kamanda Matei.

Kamanda Matei amesema watuhumiwa hao watafikishwa mahakamani mara baada ya upelelezi kukamilika.

Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Related Articles

Habari Mchanganyiko

Karafuu, Parachichi yawa fursa Morogoro

Spread the loveIMEELEZWA kuwa zao la karafuu ambalo kwa sasa linalimwa pia...

BiasharaHabari Mchanganyiko

Washindi 12 NMB MastaBata na wenza wao wapaa Afrika Kusini

Spread the loveWASHINDI 12 wa kampeni ya kuhamasisha matumizi yasiyohusisha pesa taslimu...

Habari Mchanganyiko

4 wanusurika kifo ajali ya ndege Serengeti

Spread the loveWATU wanne wakiwamo abiria watatu na rubani mmoja wamenusurika kifo...

Habari Mchanganyiko

Mafua yamtesa Papa, afuta mikutano

Spread the loveKiongozi wa Kanisa katoliki duniani, Papa Francis amelazimika kufuta mkutano...

error: Content is protected !!