Edward Lowassa, Waziri Mkuu Mstaafu

UVCCM wamnanga Lowassa

WAKATI wengine wakimtete Edward Lowassa, aliyekuwa mgombea urais kupitia Chadema kwenye Uchaguzi Mkuu 2015 na kuamua kuhamia CCM tarehe 1 Machi 2019, Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) waanza kumsigina. Anaripoti Dany Tibason…(endelea).

UVCCM imempokea Lowassa, aliyewahi kuwa Waziri Mkuu lakini imempa masharti kwamba, akae kimya kuzingatia, kutafakari na kuyaishi matakwa ya chama hicho na si vinginevyo.

Umoja huo umeeleza kuwa, kurejea kwa Lowassa hakuwezi kutafsiriwa kuwa ni dhambi ila kinachotakiwa ni kukaa kimya ili aendelee kuwa mwanachama wa chama hicho baada ya kupokewa.

Mbali na hilo UVCCM wameeleza kwamba, Lowassa hakuombwa kurejea CCM bali yeye mwenyewe na ndiye aliyeomba na kwamba, taratibu za kumfikiria na kumjadili zilifanywa ikiwa ni pamoja na kumtaka kujieleza na kukiri makosa aliyoyafanya akiwa mwanachama wa CCM.

Khery James, Mwenyekiti wa UVCCM akizungumza na waandishi wa habari leo tarehe 11 Machi 2019 jijini Dodoma amesema, kwa sasa Lowassa anachukuliwa kama mwanachama mpya ndani ya chama hicho na ndiyo maana alipewa kadi mpya na siyo ile ya zamamni aliyokuwa akiimiliki.

Amesema, Lowassa pamoja na kurejea CCM lakini ni lazima akubali kusikiliza kile ambacho kinatakiwa ndani ya chama kwa kufuata misingi, kanuni na taratibu ndani za chama husika na si viginevyo.

Amesema, CCM ina maadili yake na si chama ambacho mtu anaweza kuingia na kujichukulia uamuzi wake mwenyewe.

WAKATI wengine wakimtete Edward Lowassa, aliyekuwa mgombea urais kupitia Chadema kwenye Uchaguzi Mkuu 2015 na kuamua kuhamia CCM tarehe 1 Machi 2019, Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) waanza kumsigina. Anaripoti Dany Tibason…(endelea). UVCCM imempokea Lowassa, aliyewahi kuwa Waziri Mkuu lakini imempa masharti kwamba, akae kimya kuzingatia, kutafakari na kuyaishi matakwa ya chama hicho na si vinginevyo. Umoja huo umeeleza kuwa, kurejea kwa Lowassa hakuwezi kutafsiriwa kuwa ni dhambi ila kinachotakiwa ni kukaa kimya ili aendelee kuwa mwanachama wa chama hicho baada ya kupokewa. Mbali na hilo UVCCM wameeleza kwamba, Lowassa hakuombwa kurejea CCM bali yeye mwenyewe na ndiye…

Review Overview

User Rating: Be the first one !

About Danson Kaijage

error: Content is protected !!
Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On YoutubeVisit Us On Instagram