Maalim Seif Sharif Hamad, aliyekuwa Makamu wa kwanza wa Rais wa Zanzibar (2010-2015) (wakwanza) akiteta jambo na Waziri mkuu mstaafu Edward Lowassa

Upinzani kupata pigo

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

WABUNGE wawili kutoka vyama vya CUF na Chadema, wako mbioni kuvihama vyama vyao, imeelezwa, anaandika Mwandishi Wetu.

Taarifa kutoka kwa watu waliokaribu na wabunge hao zinasema, kumekuwa na vikao mfululizo kati ya viongozi wa Chama Cha Mapinduzi na serikali yenye lengo la kuwashawishi wawakilishi hao wa wananchi.

Kwa mujibu wa habari hizo, mikakati ya kuondoka kwa wabunge hao inaratibiwa na mmoja wa viongozi wa ngazi ya juu wa CCM jina tunalihifadhi.

Chanzo cha kuondoka kwa wabunge hao kimetajwa kuwa ni kutoelewana na baadhi ya viongozi wao ndani ya vyama hivyo.

“Huyu mmoja amechoshwa na uongozi wa mwenyekiti wake Freeman Mbowe, wakati huyu mwingine amechoshwa na mgogoro ndani ya chama chake cha CUF,” ameeleza mmoja wa marafiki wa karibu wa wabunge hao.

Anasema, “Yule mwingine analalamika kusakamwa na kubaguliwa, kutokana na kutofautiana na kiongozi mkuu wa chaama. Hivyo ameamua kuondoka ili kulinda hadhi na heshima yake.”

Wabunge wote wawili, wameingia bungeni kupitia majimbo ya uchaguzi.

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
WABUNGE wawili kutoka vyama vya CUF na Chadema, wako mbioni kuvihama vyama vyao, imeelezwa, anaandika Mwandishi Wetu. Taarifa kutoka kwa watu waliokaribu na wabunge hao zinasema, kumekuwa na vikao mfululizo kati ya viongozi wa Chama Cha Mapinduzi na serikali yenye lengo la kuwashawishi wawakilishi hao wa wananchi. Kwa mujibu wa habari hizo, mikakati ya kuondoka kwa wabunge hao inaratibiwa na mmoja wa viongozi wa ngazi ya juu wa CCM jina tunalihifadhi. Chanzo cha kuondoka kwa wabunge hao kimetajwa kuwa ni kutoelewana na baadhi ya viongozi wao ndani ya vyama hivyo. "Huyu mmoja amechoshwa na uongozi wa mwenyekiti wake Freeman Mbowe,…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Mwandishi Wetu

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube