Amani Golugwa

Takukuru yakunjua makucha kwa makada wa Chadema

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

MWENYEKITI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) mkoa wa Arusha, Amani Golugwa, amehojiwa na Taasisi ya Kuzuiya na Kupambana na Rushwa (Takukuru) kuhusu vitendo vya rushwa vilivyodaiwa kufanywa na Mkuu wa Wilaya ya Arumeru , Alexander Mnyeti, anaandika Faki Sosi.

Hivi karibu Mbunge wa Arumeru Mashariki alijitokeza kwenye vyombo vya habari akieleza kwa ushahidi wa video namna Mnyeti alivyokuwa akiwashawishi Madiwani wa Chadema kujiuzuru na kukihama chama hicho kwa kutumia (rushwa).

Nassari hakuishia kwa vyombo vya habari bali pia alipeleka Takukuru ushahidi huo aliodai umemnasa Mnyeti akiwashawishi Madiwani wa Chadema kujiuzuru.

Kuhojiwa kwa mwenykiti huyo ni muendelezo wa uchunguzi wa Takukuru ambapo Madiwani wanaotuhumiwa katika sakata hilo wameishahojiwa.

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
MWENYEKITI wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) mkoa wa Arusha, Amani Golugwa, amehojiwa na Taasisi ya Kuzuiya na Kupambana na Rushwa (Takukuru) kuhusu vitendo vya rushwa vilivyodaiwa kufanywa na Mkuu wa Wilaya ya Arumeru , Alexander Mnyeti, anaandika Faki Sosi. Hivi karibu Mbunge wa Arumeru Mashariki alijitokeza kwenye vyombo vya habari akieleza kwa ushahidi wa video namna Mnyeti alivyokuwa akiwashawishi Madiwani wa Chadema kujiuzuru na kukihama chama hicho kwa kutumia (rushwa). Nassari hakuishia kwa vyombo vya habari bali pia alipeleka Takukuru ushahidi huo aliodai umemnasa Mnyeti akiwashawishi Madiwani wa Chadema kujiuzuru. Kuhojiwa kwa mwenykiti huyo ni muendelezo wa uchunguzi…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Faki Sosi

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube