Mgombea Urais wa CCM, John Magufuli (kushoto) akiwa na mgombea mwenza wake Samia Suluhu

Rushwa CCM; Makada waanza kumimina fedha mtaani 

MAKADA wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), wanaosaka ubunge na udiwani kupitia chama hicho, wameanza kumimina fedha mtaani. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam … (endelea).

Taarifa za makada hao kuanza kugonga wajumbe, imekuwa ikizungumzwa na Hamphrey Polepole, Katibu wa Itikadi na Uenenzi wa CCM ambapo sasa, Mama Samia Suluhu Hassan, Makamu wa Rais amewanyooshea kidole.

Taarifa ya CCM iliyotolewa leo tarehe 13 Februari 2020, wakati wa Maadhimisho ya Miaka 43 ya CCM, jijini Dar es Salaam, imeeleza orodha ya majina wanaotembeza mlungula ipo mikononi mwa viongozi wa juu.

Mama Samia Suluhu Hassan, Makamu wa Rais amewaeleza wajumbe kwenye maadhimisho hayo, kwamba vitendo hivyo vimeanza kushamiri.

“Nina fununu na nimepewa na majina kwamba, kuna watu wameanza kujipitisha mapema katika majimbo. Tayari kuna vijifedha vinatoka, kuna vijitakrima vinatolewa, lakini nataka niwaambie jicho la chama, jicho la serikali liko wazi tunawaona,” amesema na kuongeza:

“Na tayari tuna majina machache hapa, kama wewe ni mchezaji subiri filimbi ipigwe, halafu wote mcheze kwenye uwanja sawa, usianze kucheza kujisogeza golini, filimbi ikipigwa unatia tu golini, hiyo haiwezekani.”

Wakati huo huo, Mama Samia amewataka viongozi na wanachama wa CCM kutobweteka katika kutekeleza ujenzi wa chama hicho.

“Na hili nalo nataka nilisemee, tuna mtindo wa slogan hizi. Wataweza hawawezi, watatuweza aah wapi, lakini nataka niwaambie tusipofanya kazi tutawawezesha. Kutuweza hawatuwezi lakini tutawawezesha.

“Sasa niseme tudumu na itikadi zetu, tudumu na tunayoyasema. Tukisema wataweza aah wapi, iwe wapi kweli, tukisema hawezi wawe hawawezi kweli, sio tuseme mdomoni lakini mioyoni mwetu tofauti kweli,” amesema Mama Samia.

MAKADA wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), wanaosaka ubunge na udiwani kupitia chama hicho, wameanza kumimina fedha mtaani. Anaripoti Mwandishi Wetu, Dar es Salaam ... (endelea). Taarifa za makada hao kuanza kugonga wajumbe, imekuwa ikizungumzwa na Hamphrey Polepole, Katibu wa Itikadi na Uenenzi wa CCM ambapo sasa, Mama Samia Suluhu Hassan, Makamu wa Rais amewanyooshea kidole. Taarifa ya CCM iliyotolewa leo tarehe 13 Februari 2020, wakati wa Maadhimisho ya Miaka 43 ya CCM, jijini Dar es Salaam, imeeleza orodha ya majina wanaotembeza mlungula ipo mikononi mwa viongozi wa juu. Mama Samia Suluhu Hassan, Makamu wa Rais amewaeleza wajumbe kwenye maadhimisho hayo, kwamba…

Review Overview

User Rating: Be the first one !

About Mwandishi Wetu

error: Content is protected !!
Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On YoutubeVisit Us On Instagram