Donald Trump, Rais wa Marekani

Rais Trump awachefua watangulizi wake

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

MARAIS wawili wa zamani nchini Marekani wameonyesha wasiwasi wao kuhusu hali ya kisiasa nchini humo bila kumtaja kiongozi wa sasa wa taifa hilo kubwa kiuchumi duniani, Donald Trump.

Barrack Obama aliwataka wapiga kura kukataa kile alichokitaja kuwa siasa za kuwaweka watu mbali na siasa.

Aliyasema hayo katika kampeni mgombea wa chama cha Democrat anayewania wadhifa wa gavana wa jimbo la New Jersey.

Matamshi yake yanajiri saa chache baada ya mtangulizi wake George W. Bush kukosoa unyanyasaji na chuki katika maisha ya kawaida ya raia wa Marekani.

Katika hotuba yake, alisema chuki dhidi ya wale wanaokupinga zimeongezwa nguvu huku maadili ya kiraia yakisahaulika.

Trump ambaye amekuwa mkosoaji mkubwa wa mtangulizi wake bado hajatoa tamko lolote.

Marais wa zamani nchini Marekani kwa kawaida huwa nadra kutoa maoni yao kuhusu hali ya kisiasa na ilionekana kuwa makosa makubwa kwa rais aliyetangulia kumkosoa mrithi wake katika Ikulu ya White House.

Akizungumza katika mkutano wa kampeni za chama cha Democrat , mjini New Jersy, Obama alisema kuwa Wamarekani wanapaswa kutuma ujumbe kwa ulimwengu kwamba tunakataa siasa za kugawanywa na siasa za hofu.

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
MARAIS wawili wa zamani nchini Marekani wameonyesha wasiwasi wao kuhusu hali ya kisiasa nchini humo bila kumtaja kiongozi wa sasa wa taifa hilo kubwa kiuchumi duniani, Donald Trump. Barrack Obama aliwataka wapiga kura kukataa kile alichokitaja kuwa siasa za kuwaweka watu mbali na siasa. Aliyasema hayo katika kampeni mgombea wa chama cha Democrat anayewania wadhifa wa gavana wa jimbo la New Jersey. Matamshi yake yanajiri saa chache baada ya mtangulizi wake George W. Bush kukosoa unyanyasaji na chuki katika maisha ya kawaida ya raia wa Marekani. Katika hotuba yake, alisema chuki dhidi ya wale wanaokupinga zimeongezwa nguvu huku maadili ya…

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Mwandishi Wetu

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube