Rais Magufuli aishiwa pumzi Umeya Dar

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

HEKAHEKA zinazofanywa na Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam kutaka Umeya wa Jiji hilo kwenda kwa Chama Cha Mapinduzi (CCM) hazitafanikiwa,anaandika Faki Sosi.

Raia John Magufuli amesema kama chama chake (CCM) kitashindwa kwenye uchaguzi huo, haina budi kukubali matokeo.

Amesema hayo leo Ikulu jijini Dar es Salaam wakati Jeshi la Polisi likihakiki silaha zake mbili aina ya Shortgun na Pistol.

“Mahali tunapostahili kushinda kama tumeshinda tushinde kweli, lakini mahali tunaposhindwa napo tukubali kushindwa na hiyo ndio demokrasia ya kweli,” amesema Rais Magufuli.

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
HEKAHEKA zinazofanywa na Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam kutaka Umeya wa Jiji hilo kwenda kwa Chama Cha Mapinduzi (CCM) hazitafanikiwa,anaandika Faki Sosi. Raia John Magufuli amesema kama chama chake (CCM) kitashindwa kwenye uchaguzi huo, haina budi kukubali matokeo. Amesema hayo leo Ikulu jijini Dar es Salaam wakati Jeshi la Polisi likihakiki silaha zake mbili aina ya Shortgun na Pistol. “Mahali tunapostahili kushinda kama tumeshinda tushinde kweli, lakini mahali tunaposhindwa napo tukubali kushindwa na hiyo ndio demokrasia ya kweli,” amesema Rais Magufuli.

Review Overview

User Rating: Be the first one !
0

About Faki Sosi

  • richard

    That is why we love Dr President Magufuli, a God fearing President! Kudos Magufuli for calling a spade a spade for respecting and honoring democracy.

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube