Mtangaza nia wa kuwania Urais kupitia CCM, Lazaro Nyalandu

Nyalandu: Ni Watanzania kunufaika na rasilimali

KADA wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Lazaro Nyalandu amesema, umefika wakati Watanzania wakaanza kunufaika na raslimali za taifa lao ikiwemo ardhi, gesi na madini. Anaripoti Moses Mseti … (endelea). 

Nyalandu ambaye ni Waziri wa Maliasili na Utalii, alitoa kauli hiyo jijini hapa jana baada ya kudhaminiwa na wana CCM 517 ili kutimiza masharti ya kuteuliwa kugombea Urais.

“Mapokezi mliyoyafanya ni makubwa na watu waliojitokeza ni wengi sana, kama chama kinavyoelekeza kila mkoa wanahitajika wadhamini 30, kama watu wanataka kukudhamini hauwezi kuwakataa. 

“Umefika wakati sasa kijiti hiki cha Urais kikabidhiwa kwa vijana ambao ni wabunifu na wataoweza kukitendea haki katika kubadilishwa taswira ya maendeleo ya nchi yetu,” amesema.

Nyalandu ambaye pia ni Mbunge wa Jimbo la Singida Kaskazini amesema, endapo atapata nafasi ya kupeperusha bendera ya CCM katika Uchaguzi Mkuu wa Oktoba Mwaka huu, atahakikisha anasimamia raslimali watu ambao ndio nguzo mhimu katika ujenzi wa maendeleo ya taifa. 

Pia amesema, Tanzanaia kama taifa moja linao uwezo wa kuiongoza Afrika Mashariki kupitia raslimali nyingi ambazo Watanzania wamejaliwa na Mwenyezi Mungu ikiwemo madini, gesi, bunga za wanyama na misitu.

Katika Uchaguzi unaotarajiwa kufanyika Oktoba Mwaka huu, Nyalandu aliwataka wana CCM kuacha chuki, makundi ndani ya chama jambo ambalo litasababisha chama hicho kukosa kushika dola na kivipa nafasi vyama vya upinzani.

KADA wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Lazaro Nyalandu amesema, umefika wakati Watanzania wakaanza kunufaika na raslimali za taifa lao ikiwemo ardhi, gesi na madini. Anaripoti Moses Mseti … (endelea).  Nyalandu ambaye ni Waziri wa Maliasili na Utalii, alitoa kauli hiyo jijini hapa jana baada ya kudhaminiwa na wana CCM 517 ili kutimiza masharti ya kuteuliwa kugombea Urais. “Mapokezi mliyoyafanya ni makubwa na watu waliojitokeza ni wengi sana, kama chama kinavyoelekeza kila mkoa wanahitajika wadhamini 30, kama watu wanataka kukudhamini hauwezi kuwakataa.  “Umefika wakati sasa kijiti hiki cha Urais kikabidhiwa kwa vijana ambao ni wabunifu na wataoweza kukitendea haki katika kubadilishwa taswira…

Review Overview

User Rating: Be the first one !

About Moses Mseti

error: Content is protected !!
Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On YoutubeVisit Us On Instagram