Bernard Saanane, Msaidizi wa Mwenyekiti wa Chadema

Msaidizi wa Mbowe kuibuka

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn

UTATA kuhusu kutoonekana kwa Bernard Saanane, msaidizi wa masuala ya siasa wa mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe sasa unazidi kuongezeka. Wanaandika Waandishi Wetu …. (endelea).

“………….andishi la mkono lililoachwa kwenye lango la gazeti hili (MwanaHALISI) Mtaa wa Kasaba, Kinondoni, Dar es Salaam linasema “nyie jisumbueni tu. Huyu mtoto yupo na akitokea mtashangaa. Wala hatuoni anayetishia maisha….”

Kwa habari kamili soma gazeti la MwanaHALISI la leo tarehe 02/01/2017

Share on FacebookShare on Google+Tweet about this on TwitterShare on LinkedIn
UTATA kuhusu kutoonekana kwa Bernard Saanane, msaidizi wa masuala ya siasa wa mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe sasa unazidi kuongezeka. Wanaandika Waandishi Wetu …. (endelea). "………….andishi la mkono lililoachwa kwenye lango la gazeti hili (MwanaHALISI) Mtaa wa Kasaba, Kinondoni, Dar es Salaam linasema “nyie jisumbueni tu. Huyu mtoto yupo na akitokea mtashangaa. Wala hatuoni anayetishia maisha….” Kwa habari kamili soma gazeti la MwanaHALISI la leo tarehe 02/01/2017

Review Overview

User Rating: 3.08 ( 5 votes)
0

About Mwandishi Wetu

Visit Us On FacebookVisit Us On TwitterVisit Us On Youtube